Jionee mwenyewe......... mi sisemi

naona kipele kimepata mkunaji..mbona Madame B unataka kukimbia gemu? acha usanii bana, wacha kipele kikunwe kiive!
 
Last edited by a moderator:
Ndo hvo tena.
Ila cjajua kama tatizo liko kwake au kwangu,
maana nahs itapwaya!!
Lol!!
Afu mbona ni chembamba sana?
Au macho yangu?

Kwahiyo Unamaanisha Huko chn niiiiiii hahahahahaha

Utakimbiwa wewe
 
Hapo haijacharuka hapo baba, ni inchi kumi. Sasa jogoo akiwika?
Wallahi napata uchungu, miye na kibamia changu, sijui nijaribu dawa za mchina?


imelala au umeamka? lazima kizazi kisulibiwe hapa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…