Jinsi ya kuitambua bikira feki

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,277
8,841
Kuitambua bikira feki ni rahisa sana. Mwanzo utaingiza kwa taabu sana lakini baada ya hapo, ndani utakuta ni kupana mno.....tena huenda usitoshe vizuri ukapwaya pwaya.

Njia nyingine ni kuziangalia chuchu za mwanamke.Mwanamke ambaye hajawahi tumika ana chuchu ngumu mithili ya kijiwe kidogo .Haijalishi ukubwa wa matiti aliyo nayo maana wengine wameumbwa hivyo kiasilia.Ukweli utajidhihirisha kwenye chuchu zake.
Hii nimeilete kama speed gavana ya kupunguza uongo wa wanawake kwa wanaume
Nina imani itapunguza tatizo kama si kumaliza utapeli huu.
Nawasilisha!
 
Sheria ya jamhuri inatambua kuwa na bikra ama kutokuwa na bikra?

La msingi labda tuvunje sheria ya mwaka 1977 inayosema mtoto wa miaka 14 aolewe kwa consultation ya mzazi wake!

so bad to the girl child...


 
Kumbe huwa mnaongopewa bikra eehh!!!

Wapigaji wapo wengi tu
Kwani nyie mnaaminika tena siku hizi
Mmeanzisha matumizi mabaya ya hako kadudu tofauti na ezi hizo!
 
Nimeuliza tu mkuu kama uchunguzi au hisia,kweli mimi sifaham zaidi kama kuna fake na original,

Zipo feki na orijino siku hizi mkuu zitambue kwa badiko hilo hapo juu
Dada zetu wanatisha kama joka la kibisa ni kuwa nao makini tu
 
Sheria ya jamhuri inatambua kuwa na bikra ama kutokuwa na bikra?

La msingi labda tuvunje sheria ya mwaka 1977 inayosema mtoto wa miaka 14 aolewe kwa consultation ya mzazi wake!

so bad to the girl child...



Hivi hicho ni kifungu namba ngapi kwenye katiba? Na sura ya ngapi!
 
kuitambua bikra ni ngumu kwelii....binafsi nshawah kumvujisha damu mtoto mmoja mzuri....yeye ananiambiaga mimi ndiye boy wake wa kwanza....imani sina ukwel anaujua yeye mwenyewe bikra ni jina tu. Ilmrad anashow real love kwangu hilo ndo jambo la msingi. nampenda sana wajamennn
 
wapigaji wapo wengi tu
kwani nyie mnaaminika tena siku hizi
mmeanzisha matumizi mabaya ya hako kadudu tofauti na ezi hizo!

wewe hakuna cha matumizi mabaya hapa... Kwani tunajiingiza wenyewe... Kweli wanaume mpo kama hamnazo vile nyie mkitumia kidudu chenu ni sawa tukitumia chetu si sawa aiii... Hata mimi nataka utamu eeeh
 
Unaongelea hapa bikira ipiii??? Mbona mi si bk ila nna...ngum??? Kibo10
 
kuitambua bikra ni ngumu kwelii....binafsi nshawah kumvujisha damu mtoto mmoja mzuri....yeye ananiambiaga mimi ndiye boy wake wa kwanza....imani sina ukwel anaujua yeye mwenyewe bikra ni jina tu. Ilmrad anashow real love kwangu hilo ndo jambo la msingi. nampenda sana wajamennn

kuvuja damu haimaanishi ndio bikra.
Mm nmewahi kumtoa damu mtu mzma kabisa na anamtoto.
Tambua tu hakuna bikra siku hizi.
Ww ukiingiza na ikibana kidogo shukuru Mungu omba tu usikutane na mtalo.
Wanawake wenyew hawa!!........ Macho makavu yamejaa utapeli tu nyamaaaaf
 
kuvuja damu haimaanishi ndio bikra.
Mm nmewahi kumtoa damu mtu mzma kabisa na anamtoto.
Tambua tu hakuna bikra siku hizi.
Ww ukiingiza na ikibana kidogo shukuru Mungu omba tu usikutane na mtalo.
Wanawake wenyew hawa!!........ Macho makavu yamejaa utapeli tu nyamaaaaf

Hapo ndipo napokukubali mkuu makomana ,haurembeshi lugha.
 
Back
Top Bottom