Jinsi ya ku reset iPhone 6s Plus

Jinsi ya ku reset iPhone 6s Plus

luqman luqman

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2014
Posts
850
Reaction score
1,406
Habari wakuu nmepewa aina hiyo ya simu na ndugu yangu anaeishi nje ya nchi lakini kila nkitaka ku reset inaniandkia cannot connect to the iCloud wakati passcode na passwords zote nnazo.
 
Habari wakuu nmepewa aina hiyo ya simu na ndugu yangu anaeishi nje ya nchi lakini kila nkitaka ku reset inaniandkia cannot connect to the iCloud wakati passcode na passwords zote nnazo.
Nenda setting>Restore kwa kutumia itunes
Habari wakuu nmepewa aina hiyo ya simu na ndugu yangu anaeishi nje ya nchi lakini kila nkitaka ku reset inaniandkia cannot connect to the iCloud wakati passcode na passwords zote nnazo.
Itabidi urestore kwa kutumia itune kwenye computer yako lakini uwe na uhakika na icloud na password yake unazo kwasababu wakati inawaka uatatakiwa kuconfirm. guud luck
 
Mkuu, kuwa makini isije ikawa pambo la ndani , hizo simu sio za kukurupukia kama huna ujuzi nazo muone mwenye ujuzi akufanyie reset.
 
Nenda setting>Restore kwa kutumia itunes

Itabidi urestore kwa kutumia itune kwenye computer yako lakini uwe na uhakika na icloud na password yake unazo kwasababu wakati inawaka uatatakiwa kuconfirm. guud luck
nipigie pia nikupe maelekezo.0764196887
 
Back
Top Bottom