jinsi ya ku reinstall tv channels ktk dish

jinsi ya ku reinstall tv channels ktk dish

danmarc

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Posts
575
Reaction score
146
wakuu mi c mtaalam wa haya madudu nahitaj kueleweshwa.kwa bahati mbaya nilifuta channels zote ktk dish . nilikuwa nashika channels za kibongo na nyingine kama ndtv hindu ,aljazera,cctv,znbc, na zingine .baadaye nilifanikiwa kuzirudisha itv,capital,eatv ,tvm. lakini tbc,star tv na hzo aljazera,ndtv,cts,znb2(68E) zimekataa licha ya kuingiza parameters kwa usahihi na dish halikutingishwa. msaada wenu kama kuna setting zaidi ya hapo. pia naombeni maujanja ya kupata channels ktk satellite zingine upande wa east
 
unatumia reciver gani? ulikuwa na LNB ngapi?

kama hujatingisha dish wala kuvuriga reciver una-Scan tu au search free FTA then zinarudi
 
Na kama unatumia STRONG RECEIVER jaribu pia kufanya Blind search ktk C-BAND. Hizo chnls ulizotaja zinapatikana ktk C-band Kwny Asiasat. Hivyo jaribu aidha kuset tena receiver yako C band weka ktk option ya SINGLE badala ya OCL au badili polarization ya hzo frq ulizoweka. Kama ipo ktk V badili weka H.
 
Kama ulikuwa unatumia lnb 2 labda ni kwenje setting ya diseqc swich jaribu kwenda kwenye dish setting>diseqc 1.0 weka on>lnb jaribu 2,3 au 4 na kila ukijaribu angalia signal kama inapanda kama tatizo lilikuwa kwenye diseqc swich setting chanel zitaonekana.
 
naombeni kama kuna mdau anaweza kunisaidia kuset dish nimfuate tuongee😛izza:
 
naombeni kama kuna mdau anaweza kunisaidia kuset dish nimfuate tuongee😛izza:

muone Mustapha Madish,kama upo Dar es salaam. Mcheki kwny blog yake kwa maelekezo na kumfahamu zaidi. Mustaphamadish.blogspot.com
 
Back
Top Bottom