josephdeo
Member
- Nov 23, 2015
- 96
- 208
ISHI HUMO...
Focus kwenye jambo unalolipenda zaidi kuliko lile unalolijua!!?...
Unaweza kuwa na maswali mengi sana juu ya kauli iliyotajwa hapo juu. Usiwe na shaka kwani majibu ya maswali yako tunayo muhimu ni kuendelea kufuatilia.
Iko hivi ukipenda kitu mara nyingi inakuwa rahisi kukivumilia. Lakini Kuna nafasi ndogo katika uvumilivu pale unapokijua kitu. Mara zote uvimilivu ndio chachu kuu ya mafanikio.
Ikiwa utakipenda kitu hata kama kitazingua namna gani bado utaenda nacho lakini ukikijua kitu kikizingua ni rahisi kuachana nacho.
Ukikipenda kitu ipo siku utakiweza, lakini ukiwa unakiweza ni ngumu kukipenda kama mapendo yako hayapo huko. Ushauri wetu kwako kijana mwenzetu ni kuwa ukikosa unachokipenda angalau tafuta kile utakachoweza kukipenda
Focus kwenye jambo unalolipenda zaidi kuliko lile unalolijua!!?...
Unaweza kuwa na maswali mengi sana juu ya kauli iliyotajwa hapo juu. Usiwe na shaka kwani majibu ya maswali yako tunayo muhimu ni kuendelea kufuatilia.
Iko hivi ukipenda kitu mara nyingi inakuwa rahisi kukivumilia. Lakini Kuna nafasi ndogo katika uvumilivu pale unapokijua kitu. Mara zote uvimilivu ndio chachu kuu ya mafanikio.
Ikiwa utakipenda kitu hata kama kitazingua namna gani bado utaenda nacho lakini ukikijua kitu kikizingua ni rahisi kuachana nacho.
Ukikipenda kitu ipo siku utakiweza, lakini ukiwa unakiweza ni ngumu kukipenda kama mapendo yako hayapo huko. Ushauri wetu kwako kijana mwenzetu ni kuwa ukikosa unachokipenda angalau tafuta kile utakachoweza kukipenda