jf special day!

wee nae Rejao pesa umepata wapi?

Ulishindwa kuninunulia matiti ya kuku pale kwa Edo utaweza umemba wa jf?

Kwanza naskia unalishwa na Cantalisia.
Wala hujakosea Kongosho,wakati ule hazikua nyingi km sasa
Tangu Rejao wangu azikamate za ukweli mbona raha!
Yani anakula huyo! namlisha kitumbua mara tatu kwa siku hee heee hee!
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Rejao swtie,mie wala sina neno,wee mlipie tu,
Asa km mwenyewe anataka kulipiwa mie ntakuzibiaje bahati mme wangu!!!
Km vp mlipie tu ili mradi masharti na vigezo kuzingatiwa,hahah hahha haha!

hahaa CANtalasia mbona watu wanasema kua wewe ndie unayemghalamia Rejao kila kitu?
 
Last edited by a moderator:
Bishanga tafadhali tafadhali. . .
Usije ukanipepereshua kipepeo changu. Alafu mwenye kipara nikutane nae mara ngapi? Hapa nafikiria kumsindikiza saluni baadae akapendezeshe kipara chake.

Yummy ulibebeshwa au ulijibebesha?
We nae kwa kumshikia Yummy bango,kha,keshakwambia kwa Rocky hapindi wala hageuzi,au unataka umharibie unyumba vimshinde kama vya kwako na mzee upara?
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Bishanga hilo wala halinisumbui si unajua mahawara huwa hawanyiman!!
Huyo alishawahi kuwa mkewe wakashindwana nikatake position!!!

Mmmmhhh subiri wenyewe waje hapa kama hawajakunyofoa hilo wigi.
 
Last edited by a moderator:
We nae kwa kumshikia Yummy bango,kha,keshakwambia kwa Rocky hapindi wala hageuzi,au unataka umharibie unyumba vimshinde kama vya kwako na mzee upara?

Yamemshinda nani? Yangetushinda siungekua unachekelea ICU sasa hivi?
 
Last edited by a moderator:
Asante Mamndenyi, kumbe you know where I belong.
Afu sijamwona siku nyingi, roho yangu inataka kuacha mwili.

Uzanga huo sasa,leo ulale kwa tablet kesho kwa mkuu wako wa kitengo,ndomana unaogopa kwenda Angaza,mi bado nipo hapa red cross nakusubiri na huyo ngosha wako.
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
hahaa CANtalasia mbona watu wanasema kua wewe ndie unayemghalamia Rejao kila kitu?
Ndio kasema namlisha,ni kweli namlisha kitumbua kutwa mara 3,mpaka anacheuwa!
Kwani kuna ubaya gani wakati Rejao ni mume wangu!!
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…