Jeshi la polisi wamegoma kutoa nafasi za kazi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la polisi wamegoma kutoa nafasi za kazi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by eddy_mhando, Feb 14, 2017.

  1. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,806
    Trophy Points: 280
    Ni miaka sasa tangu jeshi la polisi watoe nafasi za ajira...nadhani ni tokea mwaka 2015 hadi leo wameuchuna kimya...kama kuna yeyote mwenye kujua ni lini jeshi letu pendwa litatoa hizo nafasi naomba atudokeze...maana najua humu jf watu huwa hawakoseagi...naona pdf...wanakaribia kuanza mafunzo...
     
  2. Mkomoli

    Mkomoli JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2017
    Joined: Jul 16, 2016
    Messages: 344
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    duuuuh
     
  3. G

    GeeM JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2017
    Joined: Apr 11, 2014
    Messages: 1,855
    Likes Received: 1,015
    Trophy Points: 280
    Ajira huendana na mambo mengi, pamoja na uhitaji na fedha
     
  4. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,806
    Trophy Points: 280
    kumbeee
     
  5. Rocky017

    Rocky017 Member

    #5
    Feb 14, 2017
    Joined: Jan 7, 2017
    Messages: 40
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Jkt kwanza
     
  6. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,806
    Trophy Points: 280
    mkuu nadhani....ata jkt...pia bado hazijatoka
     
  7. Rocky017

    Rocky017 Member

    #7
    Feb 14, 2017
    Joined: Jan 7, 2017
    Messages: 40
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    JKT zinatoka sana penda kuulizia kwa mkuu wa wilaya yako
     
  8. G

    G'ze! Senior Member

    #8
    Feb 14, 2017
    Joined: Jan 10, 2016
    Messages: 191
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Ckuiz hawachukui wa2 mtaan,wanaenda jkt
     
  9. melkiorysaranga

    melkiorysaranga JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2017
    Joined: Jan 25, 2016
    Messages: 2,373
    Likes Received: 1,940
    Trophy Points: 280
    Wanaangalia mambo mengi kabla ya kuwapeleka vijana kufanya kozi ikiwa tayari watafanya yao
     
  10. melkiorysaranga

    melkiorysaranga JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2017
    Joined: Jan 25, 2016
    Messages: 2,373
    Likes Received: 1,940
    Trophy Points: 280
    Wanaangalia mambo mengi kabla ya kuwapeleka vijana kufanya kozi ikiwa tayari watafanya yao
     
  11. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,806
    Trophy Points: 280
    kama mambo yapi hayo mkuu....pengine nchi haina salio
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2017
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 35,125
    Likes Received: 12,402
    Trophy Points: 280
    Tatizo la kila kitu ni Magufuli.. hana mpago wa kuajiri mtu yeyote.. hajui maana ya ajira.. yeye akishakula amelala alaindwa mambo yake safi basi .mwafwaaa
     
  13. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,806
    Trophy Points: 280
    inawezekana hilo likawa ni tatizo...mbona tutakufwaaaa
     
  14. melkiorysaranga

    melkiorysaranga JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2017
    Joined: Jan 25, 2016
    Messages: 2,373
    Likes Received: 1,940
    Trophy Points: 280
    Ndio maana nimesema mambo mengi mkuu kuanzia mahitaji na hicho ulichosema jiongeze kuna vijana wamekaa uzalendo kikosi fulani kwa mwaka sijui hadi leo bado wapo uzalendo
     
  15. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 3,854
    Likes Received: 3,451
    Trophy Points: 280
    Kwanza kabisa ajira zote za majeshi ni lazima upitie jkt.

    Kuhusu polisi kwa sasa hawawezi kutoa ajira mpaka siku ukisikia mkuu wa kaya ameruhusu ajira.
    Mara ya mwisho polisi wameajiri 2015 ambapo askari hao wameanza Kazi mwaka jana 24 June baada ya kupiga kozi kwa miezi 9.
    Magereza wameajili mwaka jana, askari wapya walipass-out tar 9 July.
    Tpdf bado wako Oljoro hatujajua wataanza lini kozi maana wamekaa uzalendo mwaka mzima,
    Ndani ya vikosi vya jkt pia ni kasheshe, kwa sasa kuna OP tatu huko,
    Kuna masalia ya OP muungano
    Kuna OP Kikwete wako kibao( waliajiriwa ni wale walioenda magereza tu na kuna wengine kama 46 walichaguliwa na Magufuli kwenda Oljoro baada ya kushiriki zoezi la brigedi huko Pwani)

    Kuna hii OP mpya inayoendelea na kozi saivi OP Magufuli.

    Mambo yako hovyo hovyo, Rais amekua ndio kila kitu kama mfalume ****
     
  16. kadagala1

    kadagala1 JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2017
    Joined: Nov 23, 2016
    Messages: 978
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 180
    Bila kupita jkt usifikirie kuhusu polisi mkuu.
     
  17. Rais2020

    Rais2020 JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2017
    Joined: Jul 14, 2016
    Messages: 2,998
    Likes Received: 3,846
    Trophy Points: 280
    Askari polisi unayejua kutumia vizuri silaha unaweza kupata pesa za kutosha. Serikali ya ajabu sana. Unampa ujuzi wa kutumia silaha halafu unamtelekeza na majambazi yanapoongezeka wanalalamika. Jiajiri mkuu
     
  18. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2017
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Ajira zilisimamishwa na Amiri Jeshi Mkuu hadi hapo atakaporuhusu baadae. Nahisi mwaka huu wataajiri maana hali si nzuri kwa majeshi yetu kwani kuna askari wengi wameaga dunia, kuacha kazi au kufukuzwa hivyo kunahitajika replacement.
     
  19. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,806
    Trophy Points: 280
    nahisi kama nchi imepoteza uelekeo...mkuu maana kama kuna mabadiliko makubwa sana ya mfumo...uliokuwepo
     
  20. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,806
    Trophy Points: 280
    aisee....nahisi kama tupo kati kati ya pori...hatuelewi tunapoelekea
     
Loading...