Jeshi la polisi wamegoma kutoa nafasi za kazi? | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la polisi wamegoma kutoa nafasi za kazi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by eddy_mhando, Feb 14, 2017.

  1. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,809
    Trophy Points: 280
    Ni miaka sasa tangu jeshi la polisi watoe nafasi za ajira...nadhani ni tokea mwaka 2015 hadi leo wameuchuna kimya...kama kuna yeyote mwenye kujua ni lini jeshi letu pendwa litatoa hizo nafasi naomba atudokeze...maana najua humu jf watu huwa hawakoseagi...naona pdf...wanakaribia kuanza mafunzo...
     
  2. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #21
    Feb 16, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,809
    Trophy Points: 280
    imeandikwa wapi hiyo...mku...na huko jkt fani zote zipo?
     
  3. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #22
    Feb 16, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,809
    Trophy Points: 280
    asante...mkuu...tatizo mtaji na biashara hazilipi siku hizi
     
  4. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #23
    Feb 16, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,809
    Trophy Points: 280
    mkuu....kwa mfumo uliopo unazani ambao hawajapitia UZALENDO katika OP yoyote wanaweza kupata kweli nafasi za polisi?
     
  5. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #24
    Feb 16, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,809
    Trophy Points: 280
    nadhani bado wapo...mkuu...na hawajui hatima yao
     
  6. melkiorysaranga

    melkiorysaranga JF-Expert Member

    #25
    Feb 16, 2017
    Joined: Jan 25, 2016
    Messages: 3,040
    Likes Received: 3,459
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaaaaa alisema mzee mwinyi haya mambo kuwa nchi imekuwa kama,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  7. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #26
    Feb 16, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,809
    Trophy Points: 280
    tufanyeje mkuu...maana mwenye panga kalinoa hadi pakushikia...
     
  8. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #27
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 4,133
    Likes Received: 3,923
    Trophy Points: 280
    Kupata nafasi polis, magereza au jwtz bila kupitia jkt ni ngumu sana maana JPM kashasema watu wachukuliwe jkt sio uraiani.

    Uzalendo huko jeshima maana yake ni pale unapokua uko kikosini ila kozi ya kijeshi haijaanza, hapo mnakua mnafanya Kazi tu na mazoezi ya viungo pale inapobidi, yaani uzalendo ni maisha kabla ya kuanza kozi, ila kozi ikianza ndo inaitwa ukuruti( nyie mnaopiga kozi mtaitwa recruits( kuruti-askari mwanafunzi)

    Ndo maana Msata na Oljoro utasikia RTS Msata au RTS Oljoro
    Neno RTS= Recruits Training School

    Hatua ya ukuruti ni shidaah
     
  9. melkiorysaranga

    melkiorysaranga JF-Expert Member

    #28
    Feb 16, 2017
    Joined: Jan 25, 2016
    Messages: 3,040
    Likes Received: 3,459
    Trophy Points: 280
    Nadhani anajua anachokifanya na anajua kile watu wanachohitaji
     
  10. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #29
    Feb 16, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,809
    Trophy Points: 280
    mkuu...sasa...kuhusu fani mbali mbali nadhani wengi wenye fani zao hawakupenda kujiunga na jkt...je utaratibu si unaweza kurudi pale pale wa kuchukua watu wa mtaani baada ya kukosekana huko jkt?
     
  11. eddy_mhando

    eddy_mhando JF-Expert Member

    #30
    Feb 16, 2017
    Joined: Oct 7, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 1,809
    Trophy Points: 280
    asante mkuu...ngoja tuone mwisho utakuwaje...si unajua pengine hapa mwanzo...tunakutana na mazito pengine mwisho utakuwa mlaisi
     
  12. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #31
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 4,133
    Likes Received: 3,923
    Trophy Points: 280
    Labda kama ni daktari (MD) unaweza kupata hiyo nafasi vinginevyo ni ngumu na hata hiyo MD inabid kuisaka nafasi kwa umakini mkubwa (marefa)
     
  13. f

    fazam JF-Expert Member

    #32
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 6, 2014
    Messages: 982
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 80
    nadhani mkuu wa nchi alisimamisha ajira zote za majeshi ...mpk watakapotoa utaratibu mwingine
     
  14. kadagala1

    kadagala1 JF-Expert Member

    #33
    Feb 16, 2017
    Joined: Nov 23, 2016
    Messages: 1,138
    Likes Received: 901
    Trophy Points: 280
    Ndo ujue hivyo kama hutaki acha.
     
  15. OPERATION ENTEBBE

    OPERATION ENTEBBE Senior Member

    #34
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 13, 2017
    Messages: 115
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Bora wasitoe maana hamna lolote kazi kulinda wizi wa Ccm tu
     
  16. srinavas

    srinavas JF-Expert Member

    #35
    Feb 22, 2017
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 2,530
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu kama ni Graduate unaenda tu. Halafu pia hata watu wengine wa kitaa wanaenda ni kutafuta tu mtu wa kukufanyia mpango
     
  17. Good People

    Good People JF-Expert Member

    #36
    Feb 22, 2017
    Joined: Aug 6, 2016
    Messages: 953
    Likes Received: 1,785
    Trophy Points: 180
    Hakuna Fani inayokosekana never JKT wanachukua wenye Degree za Professional Mbalimbali , Form Six, Form Four, Standard VI nilifanya Interview na Jamaa kamaliza Muhimbili Medical Doctor
     
  18. eddy mhando

    eddy mhando JF-Expert Member

    #37
    Mar 27, 2017
    Joined: Mar 25, 2014
    Messages: 757
    Likes Received: 598
    Trophy Points: 180
    ok...
     
  19. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #38
    Mar 27, 2017
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,221
    Likes Received: 1,114
    Trophy Points: 280
    Duu leo police inaitwa jeshi pendwa.Kweli ajira zimebana
     
  20. Askari Muoga

    Askari Muoga JF-Expert Member

    #39
    Mar 28, 2017
    Joined: Oct 22, 2015
    Messages: 5,395
    Likes Received: 3,958
    Trophy Points: 280
    taarifa niliyopata kuwa wataajiri baada ya miaka 3
     
  21. Askari Muoga

    Askari Muoga JF-Expert Member

    #40
    Mar 28, 2017
    Joined: Oct 22, 2015
    Messages: 5,395
    Likes Received: 3,958
    Trophy Points: 280
    baada ya miaka 3 yani 2018 ndio wataajiri polisi
     
Loading...