Waziri mkuuKatibu mkuu?
Hao ndio wanapendwa na mfumo na ukizingatia ana certificate ya Ualimu wa UPE, ni mwendo wa kanyaga twendeAisee!
Wanawekwa ambao reasoning capacity yao ni 10%.
Watu hata kama hamuwapendi,msiwazulie uwongoHao ndio wanapendwa na mfumo na ukizingatia ana certificate ya Ualimu wa UPE, ni mwendo wa kanyaga twende
Duh,Watu hata kama hamuwapendi,msiwazulie uwongo
Wenye elimu wanini?Duh,
Sasa hapo kuna elimu gani ya kuongoza nchi??
Kumbe Jenista umo humu jujwaaniWatu hata kama hamuwapendi,msiwazulie uwongo