Jenerali Reuben Kaduma awa Katibu wa CHADEMA Kanda ya Magharibi


M

Malova

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
784
Likes
43
Points
45
M

Malova

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
784 43 45
Jenerali Reuben Kaduma ni mmoja kati ya Makatibu kumi (10) wa Kanda ambao wametuliwa hivi karibuni kusimamia shughuli za chama katika Kanda zao. Yeye amepangiwa Kanda ya Magharibi inayoundwa na Mikoa ya Tabora, Katavi na Kigoma.

Itakumbukwa kuwa CHADEMA kimegawanya Mikoa ya Tanzania Bara na Visiwani katika Kanda kumi ili kurahisisha zoezi la kuwafikia wananchi kwa haraka. Kanda hizo na mikoa yake katika mabano ni Kasazini (Manyara, Arusha, Kilimanjaro na Tanga) , Pwani (Pwani na Dar Es Salaam), Ziwa Victoria (Mwanza, Kagera na Geita), Serengeti (Shinyanga, Simiyu na Mara), Kati (Singida, Dodoma na Morogoro), Nyasa (Mbeya, Iringa, Njombe, Songwe na Rukwa), Kusini (Lindi, Mtwara na Ruvuma), Pemba (Kaskazini Pemba na Kusini Pemba) na Unguja (Kaskazini Unguja, Kusini Unguja na Mjini Magharibi).

Tunakutakia kila la kheri katika kazi yako hiyo mpya
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Kijeshi jeshi sasa, sorry ni kikwatakwata
 
M

Malova

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
784
Likes
43
Points
45
M

Malova

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
784 43 45
Haswaaaa..... Wanajeshi si Wakuu wa Wilaya peke yao. Hata CHADEMA wapo
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,178
Likes
28,094
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,178 28,094 280
Jenerali Reuben Kaduma ni mmoja kati ya Makatibu kumi (10) wa Kanda ambao wametuliwa hivi karibuni kusimamia shughuli za chama katika Kanda zao. Yeye amepangiwa Kanda ya Magharibi inayoundwa na Mikoa ya Tabora, Katavi na Kigoma.

Itakumbukwa kuwa CHADEMA kimegawanya Mikoa ya Tanzania Bara na Visiwani katika Kanda kumi ili kurahisisha zoezi la kuwafikia wananchi kwa haraka. Kanda hizo na mikoa yake katika mabano ni Kasazini (Manyara, Arusha, Kilimanjaro na Tanga) , Pwani (Pwani na Dar Es Salaam), Ziwa Victoria (Mwanza, Kagera na Geita), Serengeti (Shinyanga, Simiyu na Mara), Kati (Singida, Dodoma na Morogoro), Nyasa (Mbeya, Iringa, Njombe, Songwe na Rukwa), Kusini (Lindi, Mtwara na Ruvuma), Pemba (Kaskazini Pemba na Kusini Pemba) na Unguja (Kaskazini Unguja, Kusini Unguja na Mjini Magharibi).

Tunakutakia kila la kheri katika kazi yako hiyo mpya
Tunamtakia kila la kheri Jenerali aisongeshe cdm ili mwaka 2020 tuisambaratishe ccm imani
 
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
2,828
Likes
4,550
Points
280
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
2,828 4,550 280
duh....... imekaa sawa kweli hii?
 
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
2,378
Likes
2,620
Points
280
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
2,378 2,620 280
Huyo jenerali ni wa jeshi gani?
Mgambo , Red brigade au jenerali wa sungu sungu.
 
C

chigulubedu

Senior Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
126
Likes
75
Points
45
Age
38
C

chigulubedu

Senior Member
Joined Jul 3, 2016
126 75 45
Wengine kina nani?
 
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Messages
2,211
Likes
2,332
Points
280
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined May 8, 2016
2,211 2,332 280
Waka picha
 
mwanadome

mwanadome

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,626
Likes
2,091
Points
280
mwanadome

mwanadome

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,626 2,091 280
nadhani hiyo jenerali ni jina tu,la si jina tu basi atakua mstaafu.mleta uzi ungeuongezea nyama uzi wako
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,178
Likes
28,094
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,178 28,094 280
Huyo jenerali ni wa jeshi gani?
Mgambo , Red brigade au jenerali wa sungu sungu.
Utamjua tu wakati ukifika wakati ccm imani inaambulia patupu kanda ya ziwa
 
Brice85

Brice85

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
799
Likes
1,672
Points
180
Brice85

Brice85

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
799 1,672 180
Jenerali ni jina la kuzaliwa au Cheo cha kijeshi?
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,434
Likes
7,260
Points
280
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,434 7,260 280
Kitakachojadiliwa sana hapa hiyo title ya 'jenerali' ...!! na sio majukumu aliyopewa.
 
mkolosai

mkolosai

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,432
Likes
919
Points
280
mkolosai

mkolosai

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,432 919 280
hakuna generali wa jina hilo tz iwe kastaafu au kazini bado. mbona wengi wenye majina hayo. yupo generali ulimwengu pia
 

Forum statistics

Threads 1,237,380
Members 475,533
Posts 29,286,474