Jela miaka 579


Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,721
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,721 280
Walimu 3 na mwananchi +mmoja wahukumiwa jana na mahakama wilayani Mpanda kwa kuiibia shule ya msingi Tukoma Sh 21m. Watiwa hatiani kwa makosa 68.
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,532
Likes
1,898
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,532 1,898 280
Ni vidagaa tu wanaohukumiwa hivi
 
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
1,326
Likes
55
Points
145
Age
37
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
1,326 55 145
Walimu 3 na mwananchi +mmoja wahukumiwa jana na mahakama wilayani Mpanda kwa kuiibia shule ya msingi Tukoma Sh 21m. Watiwa hatiani kwa makosa 68.
Lete habari ikiwa full-detailed plus picha kabla hawajaja wenyewe jukwaa!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,903
Likes
5,263
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,903 5,263 280
miaka hiyo yote ya pamoja au kila mtu mmoja kala yote hiyo?
 

Forum statistics

Threads 1,261,543
Members 485,225
Posts 30,094,940