Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 Apr 17, 2012 #21 Kinyerezi said: 1983 Jasnuary - December Click to expand... Bulombora Kigoma
Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 Apr 17, 2012 #22 Paxman said: 92 chekechea hata rais wa nchi sikujua anaitwa nani! Click to expand... DUHHH!! yafaa uitwe mageuzi
Paxman said: 92 chekechea hata rais wa nchi sikujua anaitwa nani! Click to expand... DUHHH!! yafaa uitwe mageuzi
KakaKiiza Platinum Member Joined Feb 16, 2010 Posts 11,952 Reaction score 9,469 Apr 17, 2012 Thread starter #23 SHIGELLA said: Tuko wengi sana,huyu hapa ni mimi jirani yangu ni........... hapana atjitaja yeye. Click to expand... Mkuu nimesema kama hupo ni PM mkuu!Naunaitwa nani mkuu nikwambie mimi ninani katika hiyo picha! CAMARADERIE said: Simo.......mimi nilikuwa Operesheni Kambarage 832 KV Click to expand... Mkuu hapo kwenye Red Umme gani huo?? Preta said: mimi nipo....wa kwanza kulia waliosimama...... ulikuwa unasemaje.......? Click to expand... Mamii Preta hata wewe wakunizunguka??za hapo ulipo?hongereni nasikia mmekata kifaa kipwa mkakikwangua magamba yote!!Namkakipa kombati safi sana hongereni!!Kwa juhudi zako nasikia! Wabogojo said: Itakuwa ni wapiganaji wa Kambi ya JKT Mgambo, kuna sura za jamaa zangu naziona kwenye hili photo. Click to expand... Hapana mkuu hii kitu ya Atown ndani ya Oljoro mkuu! Kinyerezi said: 1983 January - December Click to expand... SI unit said: Ngoja nikamwambie ba'mdogo nimeona picha yake Jf anatafutwa! Click to expand... Mwambie huku kuna mkubwa mwenziyo anakutafuta!! Paxman said: 92 chekechea hata rais wa nchi sikujua anaitwa nani! Click to expand... Marahaba!
SHIGELLA said: Tuko wengi sana,huyu hapa ni mimi jirani yangu ni........... hapana atjitaja yeye. Click to expand... Mkuu nimesema kama hupo ni PM mkuu!Naunaitwa nani mkuu nikwambie mimi ninani katika hiyo picha! CAMARADERIE said: Simo.......mimi nilikuwa Operesheni Kambarage 832 KV Click to expand... Mkuu hapo kwenye Red Umme gani huo?? Preta said: mimi nipo....wa kwanza kulia waliosimama...... ulikuwa unasemaje.......? Click to expand... Mamii Preta hata wewe wakunizunguka??za hapo ulipo?hongereni nasikia mmekata kifaa kipwa mkakikwangua magamba yote!!Namkakipa kombati safi sana hongereni!!Kwa juhudi zako nasikia! Wabogojo said: Itakuwa ni wapiganaji wa Kambi ya JKT Mgambo, kuna sura za jamaa zangu naziona kwenye hili photo. Click to expand... Hapana mkuu hii kitu ya Atown ndani ya Oljoro mkuu! Kinyerezi said: 1983 January - December Click to expand... SI unit said: Ngoja nikamwambie ba'mdogo nimeona picha yake Jf anatafutwa! Click to expand... Mwambie huku kuna mkubwa mwenziyo anakutafuta!! Paxman said: 92 chekechea hata rais wa nchi sikujua anaitwa nani! Click to expand... Marahaba!