Je, wewe una mentor, role model au Godfather duniani?

MIGUGO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
889
Points
1,000

MIGUGO

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
889 1,000
Kuna watu huwa wanaosema celebrity fulani ndio role model wangu au utasikia mtu flani ndio mentor wangu.

Hajamfahamu tu side B yake ilivyo.Watu ni wanafiki sana na good pretenders hasa hawa wenye majina makubwa.Unakuta mtu ana jina kubwa kumbe ni jihuni tu lenye sura mbili.Uliza watu kama receptionists au mameneja wa hotel au madereva utawajua jinsi mamentor au role model walivyo wanafiki kwa uchafu wanaofanya wakiwa kwenye uhalisia wao wa maisha.
Screenshot_20191010-230740~2.jpeg
 

Forum statistics

Threads 1,343,409
Members 515,033
Posts 32,783,815
Top