Je wewe ni mwanamke wa aina gani?

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
48,754
2,000
Mimi ninacho amini ni kwamba kiumbe katili sana duniani ni mwanamke...........na kiumbe mwenye huruma ni mwanamke.
 

Kongosho

JF-Expert Member
Mar 21, 2011
36,035
1,500
naomba maana ya ukatili na vitu gani vinahesabiwa ukatili ili twende sambamba.

Maana kwa wengine ufisadi ni katili, wengine kutoa mimba, wengine kuua.

Hebu dadavua zaidi
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,399
1,250
Ndugu Yangu Mbona Kigeugeu!!?..Awe Katili... Vilivile Awe Na Huruma (Yawezekana) Lakin Huo Ukatili Na Huruma Ni Ktk Mambo Gani Hasa?
Maana Anaweza Kuwa Katili Akiharibiwa Kazi Zake Binafsi,Pia Akawa Na Huruma Ktk Mahusiano Ya KiMapenzi!!

....Kwa Hiyo Wanaume Wako kundi Gani?
 

Mundu

JF-Expert Member
Sep 26, 2008
2,708
1,225
Kuna viumbe waliokuwa makatili zaidi ya makaburu wa Afrika Kusini...kuanzia watoto, kaka zao, dada zao, mama zao na baba zao?

Mwanamke akipendwa hawi katili...
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,399
1,250
huyu katili, yule anahuruma.
sio mtu huyohuyo mmoja ana sifa zote mbili
hujawahi Ona Mtu Anakuwa Na Huruma Ktk Mahusiano Na Mpenziwe, Lakini Huyohuyo Ni Katili Kwa Mtumishi/Watumishi Wake Kazin?

Dadavua Mkuu..Sijakupata!!
 
Top Bottom