Simplicity.
JF-Expert Member
- Dec 19, 2013
- 2,636
- 1,664
Piga chini mpenzi/mchumba ambaye amekuwa mzigo katika wizara yako ya mahusiano - please do at your own risk.
Baada ya trend za kutumia bastola, kujilipua, kulipua nyumba, kujikata dushe au k kushindwa kuleta tija kwa wengine, sasa ni zamu yako kujitafakari na kufanya maamuzi kama mpenzi wako mzigo unaingia naye 2014 au lah!
Pia kama unajijua wewe ni mzigo kwa mwenzio, resign bila shurutu.
Ukiendelea kung'ang'ania na kuleta ubishi subiri operesheni tokomeza mizigo.
Kwa mliooa/kuolewa mizigo yenu haishushiki - mkafie mbele.
Hivi nikitaka kujikata K.........natumia njia gani.......?
Unaifukua na koleo........
Hivi nikitaka kujikata K.........natumia njia gani.......?
Hivi nikitaka kujikata K.........natumia njia gani.......?
hii kitu hii,kitu hii ....Hivi nikitaka kujikata K.........natumia njia gani.......?
Hivi nikitaka kujikata K.........natumia njia gani.......?
Unanyofoa
Tia super glue
Au nachokonoa na screwdriver mpaka iishe sio.......
Hivi nikitaka kujikata K.........natumia njia gani.......?
Piga chini mpenzi/mchumba ambaye amekuwa mzigo katika wizara yako ya mahusiano - please do at your own risk.
Baada ya trend za kutumia bastola, kujilipua, kulipua nyumba, kujikata dushe au k kushindwa kuleta tija kwa wengine, sasa ni zamu yako kujitafakari na kufanya maamuzi kama mpenzi wako mzigo unaingia naye 2014 au lah!
Pia kama unajijua wewe ni mzigo kwa mwenzio, resign bila shurutu.
Ukiendelea kung'ang'ania na kuleta ubishi subiri operesheni tokomeza mizigo.
Kwa mliooa/kuolewa mizigo yenu haishushiki - mkafie mbele.
midume tutakulaani.usije kutuzibia kTia super glue
Hivi nikitaka kujikata K.........natumia njia gani.......?
dr hebu mtafute ngariba wa kimaasai aichimbuchimbue...