Je, unaikumbuka show mbovu kabisa iliyowahi kukutokea?

camily

JF-Expert Member
Oct 13, 2018
255
610
Binafsi nilimpata mdada mmoja ivi,,

Mtoto pini ya hatari, shepu kama kajiumba mwenyewe.

Ebhana eeh,, siku ya mechi ilikua ni balaa bluuu. Papuchi ndogo kama ya mtoto sasa na hilo joto, kila nkigusa imo .

Nilijikuta nmekua kama jogoo ghafla.

Nikaanza visingizio vyetu vya kibaharia,
Unajua we mtamu sana, unajua sijapiga show kitambo.

Embu wadau na nyie shusheni vitu apa , kisa chako cha show mbovu kabisa


Michango

Wakuu nimekumbuka mbali na kucheka kinoma...... Kipindi nipo chuo baada ya likizo semester ya kwanza basi niliwahi kurudi nikakuta pisi za Phamarcy na nursing zipo kitambo maana wenyewe huwa wanawahi sana kurudi chuo.....

Nikakutana na pisi moja makini sana na koti lake jeupe kameshika mkononi, Hii kazi rafiki ake tulikuwa tunapiga nae course moja so tulikuwa tunaonana sikuhiyo nikamsimamisha na kubeba namba nikamtania badae naenda kula mtoto akajibu njoo maana roommate harudi week hili (alikuwa amepanga na mwenzie)......jioni nilijilipua nikaenda pale nikapiga menu tukaanze story nyingi mtoto nikamchezea mno akawa hata kuniangalia hawezi kafumba macho

Nikaichojoa kigauni chap nikataka niweke jiti kitu kikawa kama kinagoma hivi Mara nikaona wazungu hawa hapa nikachomoa chap na kujifichia kwenye Boxa maana nilishusha kidogo sana hahahahaha nikamgeukia mtoto nikazuga na kukuuliza hivi "upo safe au hatari" dogo akasema "nipo safe my mbona maswali mengi nifanye" nikachukua simu yangu nikamtext Mwanangu mmoja aniepushe na kile kikombe jamaa akanitext kuwa "we jamaa upo wapi bibi ako amefariki home wamekutafuta sana hupokei simu, njoo tujue tunaondokaje kwenda kuzika"

Nikajifanya nimepata simanzi saaaaaana kiasi kwamba dogo nikamwambia sijisikii poa ngoja niende nikaivuta juu boxa nikavaa suruali na tshrt huyo nikasepa zangu na kujisonya juu.....

Hii pisi mpaka nimemaliza chuo nilikuwa naikwepa sana yani ikitokea canteen mimi nikiwa nakula nilikuwa naacha kula natembea kuepuka soo ingawa haikujuaga kama nilimwaga kabla ya shughuli kuanza....... sasa imepita kama miezi 4 hivi toka tumalize chuo yenyewe ikawa imekuja mkoani kwetu kupiga field ikanicheck nikaifuata tena kwao niliichapa sana sikuhiyo kiasi kwamba siku ya pili yenyewe ipo home inaumwa na uchovu mimi nipo home kende zinauma hata mguu sikuwa naweza kuunyosha.....

Mi nakumbuka miaka ya nyuma huko kuna Binti mmoja nilikuwa na mtunuku kweli kweli. Kwa sababu alikuwa wa kipekee kuanzia unyayo hadi kichwani,yaani tako tako kweli, hips hips kweli, kiuno kiuno kweli,midomo midomo kweli ukija kwenye sura na tabasamu sasa, ni tabasamu kweli. Asikwambie mtu hata kama mwanaume bahiri vipi yule demu akikuangalia tu na akahamua kukuomba Elfu 50 hutaona kama haimtoshi utampa laki moja au zaidi aisee.

Nilimkomalia sana ni mgegede ila nillishia kwenye Romance tu, papuchi alinigomea kabisa kunipa,maana alidai anajamaa yake anampenda sana. Sasa siku moja akawa sijui ametibuana nini na msela wake akaja Gheto ila nashangaa siku iyo akaonyesha ushirikiano wa kutosha ila Abdallah aligomaa kabisa kusimama chezea wapi, nyonya wapi. Sababu kubwa ya kutokea ivyo ni mapigo ya moyo yalikuwa yanakwenda kasi mno kwa sikuamini kama yule demu alinivulia nguo nimgonge nikambwela hadi asubui ngoma iligoma katakata na siku iyo alikuwa anasafiri kwenda kwao. Nilipata aibu ya mwaka siku iyo sitasahau hadi leo japo nilijitetea Kibaharia lakini kichwani mwangu nilijua demu hajanielewa.

Kama week hivi moja Demu wangu wa siku nyingi alikuja nikapiga bao tano, nikajua ni hali tu ya kawaida ilitokea sio kuwa nishakuwa anisi..
Baada ya mwezi demu alirudi nikabembeleza akawa anachomoa kunipa mzigo maana walikuwa washa solve ugomvi wao na jamaa yake baaada ya kukomaa akaamua kunipa tu kwa kishingo upande.Nilimgegeda yule demu round moja tu lakini yeye alifika kileleni zaidi ya mara tatu mi ndio bado hata sijapiga bao moja. Round ya pili yeye kashamaliza mimi bado yaani nadhani hadi chumba kilikuwa kinanukia kama mtu anachoma nyama. Kwa shughuli ya siku ile hadi leo akiniona anapita njia nyingine na namba yangu kaifuta.
 
Show mbofu, aisee kuna manzi nilikuwa nmafuatilia tangu tukiwa chuo huko alikuwa na jamaa yake chuo kingine, hapa na pale mpaka tumemaliza chuo sikuwahi kula mzigo ila kumchezea sana tuu, mzigo hanipi ghafla kama miak miwili baada ya kumaliza chuo ananicheki anakuja kwenye interview anaomba kama vipi nimtafutie lodge, nkaona hii mbuzi inajileta na mchinjaji ndio mimi mwenyeweee, nikashafish room ya wageni panga vizuri nikamuambia ipo tayari booked, mida ya jioni nkasogea ubungo kumpokea haoo straight home, nilikuwa nnakaa na sister yangu alinitembelea pia, sister kapika tukala piga story mpaka mida ya saa 5 kila mtu anaaga kulala

Imefika saa 6 pixel kasimama hatari, nnaandika text nimtumie mgeni nataka kuja tuongee, nnaona text inaingia “are you coming?” Hata sikujibu nikafungua mlango wangu nikanyata kibingwa mpaka kwa mgeni chumba cha sister kipo katikati hapo, ha ha nimefika napokelewa na mahaba mazito kisses za kufa mtu dah kukuru kakara mzigo nimetengewa huu hapa, nachomeka tuu wazungu haoooo , akacheka

Daah nikaanza upya ile nnaingiza tena wazungu haooo...nkamuaga usiku mwema

Hiyo kesi niliimaliza alfajiri maana nilirudi tena, mbaya zaidi haikuwa kificho tena maana kila mtu alisikia hadi majirani
 
Daah! Wazee mie kuna moja hivi ilinitokea,nimekuta pisi la ukweli limepanda hewani halafu jeupe pee.Sasa zile dekadeka kuingiza papuchi kiduchu, kiuno kimoja,mbili wazungu huuura.Halafu mnyamwezi akajivunga.Nilisingizia unajua nimetoka safari ya basi siku mbili njiani.After one week the game was repeated na Pisi lilisema lenyewe Mjinga umenipiga mpaka umenikojoza,,,,Kilichobakia ni kuuliziwa unakuja lini,,,au huna nauli nikutumie
 
Kuna longtime demu wangu toka fomu four siku kaja home niko mwenyewe tulikuwa tumewasiliana hapa na hapa tukaanza show maana alikuwa anagoma kitambo ehee hile niweke kitu wazungu awa hapa teh nilifedheheka akasema jitahidi ufanye mazoezi nikajitetea pale kibaharia nikasema mazingira sio rafiki nikamuomba tuende outside na mitaa ya home akakubali mzee safari hii nikajipanga nilipiga mashine ndo mara yangu ya kwanza kuunganisha
 
Mabaharia, wanafeli kuanzia hapa,ndio maana tako mbili tu wazungu haooo.
71708907_515875732591007_3645547627297605862_n.jpeg
 
Wakuu nimekumbuka mbali na kucheka kinoma...... Kipindi nipo chuo baada ya likizo semester ya kwanza basi niliwahi kurudi nikakuta pisi za Phamarcy na nursing zipo kitambo maana wenyewe huwa wanawahi sana kurudi chuo.....

Nikakutana na pisi moja makini sana na koti lake jeupe kameshika mkononi, Hii kazi rafiki ake tulikuwa tunapiga nae course moja so tulikuwa tunaonana sikuhiyo nikamsimamisha na kubeba namba nikamtania badae naenda kula mtoto akajibu njoo maana roommate harudi week hili (alikuwa amepanga na mwenzie)......jioni nilijilipua nikaenda pale nikapiga menu tukaanze story nyingi mtoto nikamchezea mno akawa hata kuniangalia hawezi kafumba macho

Nikaichojoa kigauni chap nikataka niweke jiti kitu kikawa kama kinagoma hivi Mara nikaona wazungu hawa hapa nikachomoa chap na kujifichia kwenye Boxa maana nilishusha kidogo sana hahahahaha nikamgeukia mtoto nikazuga na kukuuliza hivi "upo safe au hatari" dogo akasema "nipo safe my mbona maswali mengi nifanye" nikachukua simu yangu nikamtext Mwanangu mmoja aniepushe na kile kikombe jamaa akanitext kuwa "we jamaa upo wapi bibi ako amefariki home wamekutafuta sana hupokei simu, njoo tujue tunaondokaje kwenda kuzika"

Nikajifanya nimepata simanzi saaaaaana kiasi kwamba dogo nikamwambia sijisikii poa ngoja niende nikaivuta juu boxa nikavaa suruali na tshrt huyo nikasepa zangu na kujisonya juu.....

Hii pisi mpaka nimemaliza chuo nilikuwa naikwepa sana yani ikitokea canteen mimi nikiwa nakula nilikuwa naacha kula natembea kuepuka soo ingawa haikujuaga kama nilimwaga kabla ya shughuli kuanza....... sasa imepita kama miezi 4 hivi toka tumalize chuo yenyewe ikawa imekuja mkoani kwetu kupiga field ikanicheck nikaifuata tena kwao niliichapa sana sikuhiyo kiasi kwamba siku ya pili yenyewe ipo home inaumwa na uchovu mimi nipo home kende zinauma hata mguu sikuwa naweza kuunyosha.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom