Je, una mke/mume? Changamoto gani uliwahi kukutana nayo katika ndoa yako?


wa4

wa4

Senior Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
158
Likes
64
Points
45
Age
44
wa4

wa4

Senior Member
Joined Jul 2, 2016
158 64 45
Hapana shaka wakuu swali hili litajibiwa na wanandoa haswa.

Lengo la swali hili ni kupeana uzoefu wa changamoto zinazotukabiri katika ndoa zetu. Swali la msingi ni changamoto gani uliwahi kukutana nayo katika ndoa yako ambayo ilikuumiza sana na ulifanyaje?
 
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
8,551
Likes
24,912
Points
280
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
8,551 24,912 280
Hapana shaka wakuu swali hili litajibiwa na wanandoa haswa me, lengo la swali hili ni kupeana uzoefu wa changamoto zinazotukabiri ktk ndoa zetu. Swali la msingi ni ( changamoto gani uliwahi kukutana nayo ktk ndoa yako ambayo ilikuumiza sana na ulifanyaje
Welcome to JF
 
shija jr

shija jr

Member
Joined
May 21, 2016
Messages
38
Likes
22
Points
15
shija jr

shija jr

Member
Joined May 21, 2016
38 22 15
Hapana shaka wakuu swali hili litajibiwa na wanandoa haswa me, lengo la swali hili ni kupeana uzoefu wa changamoto zinazotukabiri ktk ndoa zetu. Swali la msingi ni ( changamoto gani uliwahi kukutana nayo ktk ndoa yako ambayo ilikuumiza sana na ulifanyaje
Daah!! Nashindwa hata nianzie wapi maana ni mlolongo wa matukio mengi hadi kupelekea kufikishwa polisi
 
kwaji

kwaji

Senior Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
186
Likes
28
Points
45
kwaji

kwaji

Senior Member
Joined Nov 3, 2013
186 28 45
Kipato kinapo shuka mwanamke anaanza kisirani anaweza akamwambia mtt mwambie baba akupe hela ukanunue chips wakati anajua huna hela kabisa inawezekana hata ya nauli alikupa yy asubuhi hii yote ni chenga moto ya kukudhalilisha kwa watoto ila mm nimeikomesha
 
wa4

wa4

Senior Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
158
Likes
64
Points
45
Age
44
wa4

wa4

Senior Member
Joined Jul 2, 2016
158 64 45
Kipato kinapo shuka mwanamke anaanza kisirani anaweza akamwambia mtt mwambie baba akupe hela ukanunue chips wakati anajua huna hela kabisa inawezekana hata ya nauli alikupa yy asubuhi hii yote ni chenga moto ya kukudhalilisha kwa watoto ila mm nimeikomesha
Mkuu tupe uzoefu ulifanyaje
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,717
Likes
3,040
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,717 3,040 280
Hii yangu nahisi wengi huwa inawakuta ,Ila ngoja nichangie na wadau tupate faida kwa wote.

Kuna lipindi mdogo wangu wa kike alikuwa anaumwa halafu kwa bahati mbaya aliachwa na mume wake.Akaniomba aje kwangu ajiuguze ukiangalia mimi ndio kaka yao mkubwa . Nikamwambia wife kuwa wifi atakuja hapa kujiuguza kwa muda so jiandae kumpokea .

Alinivunja moyo sio siri alidai kuwa yule alishaolewa na anasheria zake za familia yake so akija hapa tutaanza kukinzana kwani hatoweza kuishi kwa kunifuata mimi. Nikicheki sehemu ya kulala ipo kwa sababu wadogo zake huwa wanakuja na wanakaa zaidi ya mwezi lakini sijawahi kujisikia vibaya. Ila kwa hili roho iliniuma sana kwa sababu dogo nilishamwambia aje halafu mke wangu hataki.

Mwisho akaniambia nichague moja kama atakuja mdogo wangu yeye arudi kwao .Nikazidi kuvurugwa ikanibidi nimshirikishe mama yake mama yake nikaona anaegemea upande wa binti yake.

Nikaenda kwa mdogo wangu nikamwambi kule kwangu hakuna mtu wa kukuangalia kwa ukaribu zaidi so nitakutafutia house girl akutunze hapa nyumbani(Alikuwa amerudi kwenye nyumba ya marehemu baba).

Ila nikakaa na mke wangu nikamwambia kuanzia leo wewe na mimi tutaishi wawili tu hapa sihitaji kuona ndugu yako wala ndugu yangu ili kusiwe na upendeleo na ikitokea akaja ndugu yako nitamdhalilisha mbele yako.

Na yeye akaenda kushitaki kwa mama yake. Nikaitwa na nikatoa maelezo nikamwambia mama sisi wote tunafamilia nyuma yetu ndugu yangu ameshindwa kuja kuugulia nyumbani kwa sababu nyepesi sana leo hii mimi nitajisikiaje akija ndugu yake yeye wakati mimi ndiye mtoa huduma, wakaniomba radhi . Na mdogo wangu alikuja pale kwangu akaugua mpaka akapona na maisha yanaendelea vizuri.

Maisha ya ndoa yana changamoto nyingi sana..
 
sonnita

sonnita

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
876
Likes
208
Points
60
Age
29
sonnita

sonnita

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
876 208 60
Hii yangu nahisi wengi huwa inawakuta ,Ila ngoja nichangie na wadau tupate faida kwa wote,
Kuna lipindi mdogo wangu wa kike alikuwa anaumwa halafu kwa bahati mbaya aliachwa na mume wake.Akaniomba aje kwangu ajiuguze ukiangalia mimi ndio kaka yao mkubwa . Nikamwambia wife kuwa wifi atakuja hapa kujiuguza kwa muda so jiandae kumpokea .Alinivunja moyo sio siri alidai kuwa yule alishaolewa na anasheria zake za familia yake so akija hapa tutaanza kukinzana kwani hatoweza kuishi kwa kunifuata mimi. Nikicheki sehemu ya kulala ipo kwa sababu wadogo zake huwa wanakuja na wanakaa zaidi ya mwezi lakini sijawahi kujisikia vibaya .Ila kwa hili roho iliniuma sana kwa sababu dogo nilishamwambia aje halafu mke wangu hataki.Mwisho akaniambia nichague moja kama atakuja mdogo wangu yeye arudi kwao .Nikazidi kuvurugwa ikanibidi nimshirikishe mama yake mama yake nikaona anaegemea upande wa binti yake.
Nikaenda kwa mdogo wangu nikamwambi kule kwangu hakuna mtu wa kukuangalia kwa ukaribu zaidi so nitakutafutia house girl akutunze hapa nyumbani(Alikuwa amerudi kwenye nyumba ya marehemu baba)
Ila nikakaa na mke wangu nikamwambia kuanzia leo wewe na mimi tutaishi wawili tu hapa sihitaji kuona ndugu yako wala ndugu yangu ili kusiwe na upendeleo na ikitokea akaja ndugu yako nitamdhalilisha mbele yako.
Na yeye akaenda kushitaki kwa mama yake ,Nikaitwa na nikatoa maelezo nikamwambia mama sisi wote tunafamilia nyuma yetu ndugu yangu ameshindwa kuja kuugulia nyumbani kwa sababu nyepesi sana leo hii mimi nitajisikiaje akija ndugu yake yeye wakati mimi ndiye mtoa huduma wakaniomba radhi .
Na mdogo wangu alikuja pale kwangu akaugua mpaka akapona na maisha yanaendelea vizuri.
Maisha ya ndoa yana changamoto nyingi sana
Pole sana..mh!
 
K

kupata

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Messages
379
Likes
205
Points
60
Age
38
K

kupata

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2016
379 205 60
Changamoto ni nyingi mno kwenye ndoa ila msingi mkuu ni kuvumiliana na kuzungumza mkawa sawa wote!
 

Forum statistics

Threads 1,238,695
Members 476,123
Posts 29,326,700