Je ulishawahi kula Chakula kingi/kikubwa kiasi gani?

Xubzero

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
217
Points
500

Xubzero

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
217 500
Kumradhi kwa uandishi mbovu

Bila kuchelewa twende kwene mada Binafsi nakumbuka kipindi nikiwa kidato cha nne shule flan huko arusha nilikuwa naishi na rafiki zangu watatu gheto coz tulikuwa tunasoma day school tofauti na wengne waliokuwa wanasoma boarding school ... kuna siku tuliishiwa kila kitu mjengo kuanzia unga mpaka chumvi nakwambia njaa hiyo usipimee. bahati nzuri akapita mzee fulani ivi anaitwa urio na alikuwa anatufaham vyema kwani tulikuwa tumepanga chumba karibu nae kulingana na nenge tulokuwa nayo tukamuomba atusaidie japo hela ya kunywa chai mzee akasema kama mnataka niwanunulie chai nawanunulia chapati 100(mia moja) mmalize tukakubali,jamaa akalipia hela ya chapati 100 akatulazimisha tumalize tusipomaliza tutalipa sie tukajikongoja zikaisha nakwambia mtaa mzima watu wakatuogopa my friends nakwambien siku 2 nzima tulikuwa tumeshiba na matumbo yanaunguruma kama tumboni kuna njiwaa

Je ww ulishawahi kula chakula kingi/kikubwa kiasi ganii?? Nawasilisha
 

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
2,209
Points
2,000

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
2,209 2,000
Kumradhi kwa uandishi mbovu

Bila kuchelewa twende kwene mada Binafsi nakumbuka kipindi nikiwa kidato cha nne shule flan huko arusha nilikuwa naishi na rafiki zangu watatu gheto coz tulikuwa tunasoma day school tofauti na wengne waliokuwa wanasoma boarding school ... kuna siku tuliishiwa kila kitu mjengo kuanzia unga mpaka chumvi nakwambia njaa hiyo usipimee. bahati nzuri akapita mzee fulani ivi anaitwa urio na alikuwa anatufaham vyema kwani tulikuwa tumepanga chumba karibu nae kulingana na nenge tulokuwa nayo tukamuomba atusaidie japo hela ya kunywa chai mzee akasema kama mnataka niwanunulie chai nawanunulia chapati 100(mia moja) mmalize tukakubali,jamaa akalipia hela ya chapati 100 akatulazimisha tumalize tusipomaliza tutalipa sie tukajikongoja zikaisha nakwambia mtaa mzima watu wakatuogopa my friends nakwambien siku 2 nzima tulikuwa tumeshiba na matumbo yanaunguruma kama tumboni kuna njiwaa

Je ww ulishawahi kula chakula kingi/kikubwa kiasi ganii?? Nawasilisha
kwann siku hizi watu mmekuwa waongo sana??, hivi ndio viwanda mnatengeneza kweli?
 

Forum statistics

Threads 1,367,054
Members 521,655
Posts 33,386,172
Top