Je, ulishawahi kuaibika katika mazingira mabaya?

Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
30,165
Points
2,000
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
30,165 2,000
Sometimes huwa tunafanya mambo kimazoea na kujitia ujuaji mwingi.
Najua mwana JF kuna siku uliaibika Aidha kwa ushamba ulionao, kujitia mjuaji ama kutokuwa na ufahamu juu ya Mambo fulani fulani.

Mimi: kipindi cha nyuma tulienda hotel moja kuogelea/swimming. Tulikuwa mobb ya watu kama 12(ke&me). Sasa kiubaridi cha saa 12 kikanipiga nikasema isiwe kesi ngoja nibugie hata tuvikombe tuwil twa kahawa nipunguze baridi. Washkaji waka ni alert ila nikasema liwalo na liwe walet ina 15000tsh bhana! haiwezi kuzidi hapo. Nikaitisha kahawa yangu... ile namalizia mhudumu/mama anakuja kukusanya vyombo vyake na sukari yake nyeupe( maana niliibakiza) nikapewa bill ya tsh 22500 . sheee tabala roi. Mimi nilijua mbalauni kama kwa mama clareee kumbe nauli ya chuga- moro kbs???

Na mmaza wa watu anataka kuondoka na pesa yake. Ikabidi washkji wajichange kimya kimya 6500 ikapatikana. Ila nilikiona cha moto kutembea kwa miguu kutoka hapo mpaka nyumbani. Na Nashukuru mamy siku hiyo sikuongozana naye.

Msinicheke wengi yametukuta. Je na wewe yalikukuta yapi???
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
17,389
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
17,389 2,000
Form 4 hyooo.mwana kaniambia twende tukamsalimie maza ake kariakoo.tukaenda.kivumbi ilikuwa mlangoni.kuvua viatu sitaki.maana vinanuka balaa.yaani sijavua lakini harufu naisikia.nikaingia navyo sebuleni kiubishi ubishi.bahati nzuri kulikuwa na tiles tu.ila shuhuli waliipata.
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,523
Points
2,000
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,523 2,000
Kesi ngoja nibugie hata tuvikombe tuwil twa kahawa nipunguze baridi. Washkaji waka ni alert ila nikasema liwalo na liwe walet ina 15000tsh bhana! haiwezi kuzidi hapo. Nikaitisha kahawa yangu... ile namalizia mhudumu/mama anakuja kukusanya vyombo vyake na sukari yake nyeupe( maana niliibakiza) nikapewa bill ya tsh 22500
Chai zingine bana dah!

Mi hii imenishinda kunywa, nirudishie chenji mkuu.
 
Z

zwenge ndaba

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
981
Points
1,000
Z

zwenge ndaba

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
981 1,000
kuna binti aliagiza mabia bar kwa kunikomoa .sasa mfukoni nikawa na buku ten tu bill ikaletwa kama 35 elfu.enzi hizo ni ela mingi. nikavizia kaenda toilet nichukue handbag yake nichomoe ela tushare pamoja bill.akanifuma naingiza mkono kwenye mkoba.nilipata aibu ya mwaka.nafwaaa
 
M

mkubwamm

Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
41
Points
95
M

mkubwamm

Member
Joined Jun 20, 2016
41 95
kuna binti aliagiza mabia bar kwa kunikomoa .sasa mfukoni nikawa na buku ten tu bill ikaletwa kama 35 elfu.enzi hizo ni ela mingi. nikavizia kaenda toilet nichukue handbag yake nichomoe ela tushare pamoja bill.akanifuma naingiza mkono kwenye mkoba.nilipata aibu ya mwaka.nafwaaa
 
MarianaTrench

MarianaTrench

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
1,215
Points
2,000
MarianaTrench

MarianaTrench

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
1,215 2,000
Ha ha ha haa. Duh. Vitimbi kweli.
Kaka aulieagiza chai pole. Na Dada ulieharibikiwa vifungo pole sana...sasa Dada ukajisaidiaje?
Halafu usiombe uwe hukuwa hata na kanga au mtandio
 
Silasy

Silasy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
574
Points
1,000
Silasy

Silasy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
574 1,000
Sitasahau for rest of my life ,nikiwa std 1 Mwananyamala Primary tulikuwa tunagombania namba bila kutegemea kifungo cha Pensi kikakatika na kwa kamwili kautoto pensi ikashuka chini nzima nzima watoto wakashangilia! Ikawa end of the day nikatimua home sikurudi mpaka zilipopita 5 days!
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
30,165
Points
2,000
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
30,165 2,000
Form 4 hyooo.mwana kaniambia twende tukamsalimie maza ake kariakoo.tukaenda.kivumbi ilikuwa mlangoni.kuvua viatu sitaki.maana vinanuka balaa.yaani sijavua lakini harufu naisikia.nikaingia navyo sebuleni kiubishi ubishi.bahati nzuri kulikuwa na tiles tu.ila shuhuli waliipata.
Hahaha...lakini now umebadilika mkuu! !! Au unalisongesha bado
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
30,165
Points
2,000
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
30,165 2,000
kuna binti aliagiza mabia bar kwa kunikomoa .sasa mfukoni nikawa na buku ten tu bill ikaletwa kama 35 elfu.enzi hizo ni ela mingi. nikavizia kaenda toilet nichukue handbag yake nichomoe ela tushare pamoja bill.akanifuma naingiza mkono kwenye mkoba.nilipata aibu ya mwaka.nafwaaa
Pole mkuu. Ungedanganya kuna vitu vilidondoka ulikuwa unaviwahi
 

Forum statistics

Threads 1,325,761
Members 509,278
Posts 32,202,083
Top