Vincenzo Jr
Platinum Member
- Sep 23, 2020
- 33,075
- 82,711
Hivi ni kweli
Squirt sio mkojo, go checkSquirt sio maji ni mkojo bro
mwendelezo wa hii stori ukoapi ?Siku moja Bukoba nikalala lodge ipo karibu na stend. Pale kuna club ikifika usiku malaya wanapangana kwenye uchochoro wa kuingia lodge. Nikiwa napita pale mmoja anajinadi Kaka kama unataka yenye maji nipo hapa. Haaaaa haaaa
Kama mtalipia naendelezamwendelezo wa hii stori ukoapi ?
🤣Haahaa mkuu tulipie sisi raha upate wewe?Kama mtalipia naendeleza
Maaaji majiiii
Mmmmmmaaaa