Je tutafika


Idd Ninga

Idd Ninga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
2,647
Points
2,000
Idd Ninga

Idd Ninga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
2,647 2,000
Kwa mtindo ambao unaendelea ktk nchi yetu kwa sasa,ukiwa unatoa ishara ya TANZANIA ijayo,je ni kweli TANZANIA bado itaendelea kupata AMANI au na sisi tunaelekea kuwa SOMALIA mpya ?.
MUNGU IBARIKI TANZANIA.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,102
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,102 2,000
umesomeka kwa nguvu ya 1 mkuu. Please re-transmit!!!
 
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
239
Points
0
Age
67
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
239 0
Tatizo ni CCM. Tuondokane na CCM Inchi itakuwa sawa. Hata somalia matatizo yake yametokana na uongonzi mbovu.
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 1,250
Tukibadili mfumo tutafika lasivyo miaka5 mingi tutagawana fito, tofali na mchanga kila mtu akajenge anapo pajua
 

Forum statistics

Threads 1,283,500
Members 493,720
Posts 30,791,897
Top