Wakuu naona Tigo imezuia Whatsup voice call feature, nimejaribu kwenye simu ikakwama nikaweka line ya Voda ikawezekana. Mhh! sijui jamaa wameona mapato yao yatapunguzwa na hii feature?
I hope others will not follow this move maana itakuwa ubakwaji wa net usage especially kwa consumers.Vile vile nahisi jamaa watest tu au wataanza kucharge tofauti hii huduma au watatoa masharti ya ununuzi wa kifurushi maalumu kwa ajili ya hii huduma(Whatsup) ,, but hii ni kuamsha sleeping giant yaani huduma za maongezi kwenye internet(Viber,Skype ,Whatsup etc) maana itacreate hype na awareness kubwa due to anxiety ya consumers.
Halafu vipi TCRA hapa net neutrality imezingatiwa kweli?
I hope others will not follow this move maana itakuwa ubakwaji wa net usage especially kwa consumers.Vile vile nahisi jamaa watest tu au wataanza kucharge tofauti hii huduma au watatoa masharti ya ununuzi wa kifurushi maalumu kwa ajili ya hii huduma(Whatsup) ,, but hii ni kuamsha sleeping giant yaani huduma za maongezi kwenye internet(Viber,Skype ,Whatsup etc) maana itacreate hype na awareness kubwa due to anxiety ya consumers.
Halafu vipi TCRA hapa net neutrality imezingatiwa kweli?