SPY CATCHER
JF-Expert Member
- Mar 7, 2015
- 285
- 187
Sera ya maendeleo ya nchi inseam kuwa PPP zinaruhusiwa
TIC wanasema wawekezaji wanaruhusiwa kuja kuwekeza kwenye secta mbali mbali
Wizara ya nishati inasema kuwa IPP's wanaruhusiwa kuja kuwekeza kwenye sekta ya nishati
so everything is fine right?
Not really...
Our Commander in Chief NDUGU Magufuli anakuja na kutangaza kuwa ni marufuku kwa IPP's who essentially are private sector kuja kuwekeza kwenye sekta ya nishati aka Power generation
Basically hataki na kila siku anatoa kauli za kitatanishi na kutisha private sector.
TIC wanasema wawekezaji wanaruhusiwa kuja kuwekeza kwenye secta mbali mbali
Wizara ya nishati inasema kuwa IPP's wanaruhusiwa kuja kuwekeza kwenye sekta ya nishati
so everything is fine right?
Not really...
Our Commander in Chief NDUGU Magufuli anakuja na kutangaza kuwa ni marufuku kwa IPP's who essentially are private sector kuja kuwekeza kwenye sekta ya nishati aka Power generation
Basically hataki na kila siku anatoa kauli za kitatanishi na kutisha private sector.