Je nikweli kuwa hakuna wakuiwajibisha serikali?


MPIKUSASA

MPIKUSASA

Senior Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
112
Likes
0
Points
0
MPIKUSASA

MPIKUSASA

Senior Member
Joined Mar 26, 2013
112 0 0
Kwa matukio yaliyojirudia mara mbili, tena kwa kiasi kikubwa yakionesha serikali kuhusika kwa nama moja kuua wanchi wasio na hatia yeyote, je hili halitoshi kufanya serikali kuajibika? Katika serikali yenye kuwajibika inapofika matukio ya kuuliwa kwa raia wake yanapokuwa yamekithiri na tena matukio yakihusisha vyombo vya ulinzi basi serikali hiyo inapaswa kujihuzuru.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,767