Je, nikimuoa naweza nikampenda?

Hapana wewe ni mwanaume kama hujampenda kipindi chote hicho ni ngumu kumpenda mkiishi pamoja, maana hapo mapungufu ya kila mtu ndio huanza kuonekana,ninachokiona hapo unamuhurumia ila huna hisia hata chembe aisee utakuja uchukie maisha ya ndoa... ni mke mwema sawa ila moyo wako haupo kwake utakuja ujute baadaye pale ambapo utakutana na mwanamke atakayeuteka moyo wako ndio utakapoona dunia chungu.
 
Sure
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…