mbu wa dengue
JF-Expert Member
- Jun 2, 2014
- 10,468
- 14,504
Ndio inakuwaga hivyo sasa usikute jamaa ameanzia ukubwani haya mambo huwa yakichanganya kuacha ni kazi sana kila sampuli inayopita mwili unasisimka ukimpata mrefu kama ngongoti baadae unatamani wa saizi ya kati,baada ya hapo unatamani mbilikimo,ukimaliza hapo unatamani kimodo,baada ya hapo utatamani mwenye mshepu mkubwa,utatamani black beauty,baadae utatamani weupe na cheni inaendelea kuzunguka hivyoSema mwamba katisha[emoji23],ila mambo hayo sisi tulifanya kipindi kile balehe ndo inachanganya yaan kila mwanamke nilikuwa napita nae[emoji23]...yaan akiwa na mbususu tu basi kaisha nilivyozizoea sasa mbususu nikawa sasa nachagua aina ya wanawake ambao wananisisimua ndo nadeal nao,mpaka now vigezo vimekuwa vingi sana yaan hadi mwanamke nitumbukize mkuyenge wangu basi ujue ana vigezo vingi sana!
Pacha wangu huyoNi mume wangu tuna watoto
Huyu baba kazidi umaraya jaman mpaka nakaa nae kirafiki namuuliza tatizo nini?
Kama haridhiki na mimi nimemruhusu aoe mke mwingine ampangashie mbali na mimi kwangu aje weekend tu kuangalia watoto hataki ananyamaza kimya.
Yan ukishika cm yake unaweza zimia anawanawake karibia 5 mara aombe picha za dudu... Ukizubaa marafiki zangu anapita nao, mabint wa kaz, yan tabu yup..
Nilichoamua sitaki tena sex na yeye, tutatiana nikiwa natafuta mimba tu nikipata sitaki aniguse tena ninawatoto 2 bàdo 1 tu...akichoka aondoke akaoe uko angalau nipate Aman, sina rafiki, naogopa hata ndugu kukaaa kwangu, sitaki mazoea na majiran maana wakinizoea tu anawalamba...aisee kichwa kinajam
Huenda anageuzwa usichezea watu humu kuna transgenda wengi.JF sjui ina mashoga wengi au watoto wengi au imegeuka kuwa Facebook. Wewe member michango yako yooote hapa JF ni Me leo unadai wewe ni MWANAMKE! Au ni utapeli?
mumeo hajambo mrembo?Mi nashauri ampe tu au na yeye atafute mtu wapeane maana unamnyima mtu halafu unaiweka tu hasara ni yako we only live once
Bora nawe umeona MkuuJF sjui ina mashoga wengi au watoto wengi au imegeuka kuwa Facebook. Wewe member michango yako yooote hapa JF ni Me leo unadai wewe ni MWANAMKE! Au ni utapeli?
Izo tabia alizianza baada ya kukuoa? maana wanawake huwa mnakosea kwenye kufanya uchaguzi wa wanaume mara nyingi mna-prefer badboyz over nice guyz mkishapigwa matukio ndio mnaanza kulia liaNi mume wangu tuna watoto
Huyu baba kazidi umaraya jaman mpaka nakaa nae kirafiki namuuliza tatizo nini?
Kama haridhiki na mimi nimemruhusu aoe mke mwingine ampangashie mbali na mimi kwangu aje weekend tu kuangalia watoto hataki ananyamaza kimya.
Yan ukishika cm yake unaweza zimia anawanawake karibia 5 mara aombe picha za dudu... Ukizubaa marafiki zangu anapita nao, mabint wa kaz, yan tabu yup..
Nilichoamua sitaki tena sex na yeye, tutatiana nikiwa natafuta mimba tu nikipata sitaki aniguse tena ninawatoto 2 bàdo 1 tu...akichoka aondoke akaoe uko angalau nipate Aman, sina rafiki, naogopa hata ndugu kukaaa kwangu, sitaki mazoea na majiran maana wakinizoea tu anawalamba...aisee kichwa kinajam
Wacha kumlagai taratibu atabadirika kaza kikombe cha utakasoUkimyima na wewe utakuwa unaishije? Si bora ujiondokee mapema ukatafute changamoto mpya huko mbele ya safari?
Sisemi kwamba wangu hachepuki ila heshima iwepo, sio hadi Kwa ndugu na Majirani.
Kuna kitu anakosa toka kwakoNi mume wangu tuna watoto
Huyu baba kazidi umaraya jaman mpaka nakaa nae kirafiki namuuliza tatizo nini?
Kama haridhiki na mimi nimemruhusu aoe mke mwingine ampangashie mbali na mimi kwangu aje weekend tu kuangalia watoto hataki ananyamaza kimya.
Yan ukishika cm yake unaweza zimia anawanawake karibia 5 mara aombe picha za dudu... Ukizubaa marafiki zangu anapita nao, mabint wa kaz, yan tabu yup..
Nilichoamua sitaki tena sex na yeye, tutatiana nikiwa natafuta mimba tu nikipata sitaki aniguse tena ninawatoto 2 bàdo 1 tu...akichoka aondoke akaoe uko angalau nipate Aman, sina rafiki, naogopa hata ndugu kukaaa kwangu, sitaki mazoea na majiran maana wakinizoea tu anawalamba...aisee kichwa kinajam
Kusema kuwa mwanaume alokamilika hawezi kuwa na mwanamke mmoja NI UONGO NA KULETA JUSTIFICATION YA UZINZI NA UHUNI WA WANAUME MABALADHULI NA MAFEDHULI KAMA NINYI.huyo mstaarabu sana watano tu, mimi kwanza simu haigusi maana akigusa ni kosa la jinai na ukweli ni kwamba mwanaume mwenye afya kamili hawezi kua na mwanamke mmoja hii ni nature ya kidunia,
Pole sanaNi mume wangu tuna watoto
Huyu baba kazidi umaraya jaman mpaka nakaa nae kirafiki namuuliza tatizo nini?
Kama haridhiki na mimi nimemruhusu aoe mke mwingine ampangashie mbali na mimi kwangu aje weekend tu kuangalia watoto hataki ananyamaza kimya.
Yan ukishika cm yake unaweza zimia anawanawake karibia 5 mara aombe picha za dudu... Ukizubaa marafiki zangu anapita nao, mabint wa kaz, yan tabu yup..
Nilichoamua sitaki tena sex na yeye, tutatiana nikiwa natafuta mimba tu nikipata sitaki aniguse tena ninawatoto 2 bàdo 1 tu...akichoka aondoke akaoe uko angalau nipate Aman, sina rafiki, naogopa hata ndugu kukaaa kwangu, sitaki mazoea na majiran maana wakinizoea tu anawalamba...aisee kichwa kinajam
Hata sijui nilisikia mlio tu paaaaa, nikajua kitu kizito.Aposto nini kimetokea??
Katika kosa kubwa mwanamke atafanya ni kushindana na mwanaume kuchepuka.Mi nashauri ampe tu au na yeye atafute mtu wapeane maana unamnyima mtu halafu unaiweka tu hasara ni yako we only live once
Acha kujifariji kwa akil ya kizibo cha konyagi....!!!huyo mstaarabu sana watano tu, mimi kwanza simu haigusi maana akigusa ni kosa la jinai na ukweli ni kwamba mwanaume mwenye afya kamili hawezi kua na mwanamke mmoja hii ni nature ya kidunia,