Je ni hatua gani za kufuata kujiindoa NSSF

Je ni hatua gani za kufuata kujiindoa NSSF

Statistics

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Posts
3,762
Reaction score
8,015
Wapendwa hamjambo!
Nimeajiriwa ktk shirika binafsi na kulazimishwa kujiunga na mfuko huo.
Huu ni mwezi wa kwanza na malengo yangu ni kufanya kazi ya ualimu pindi serikali ikinipangia post. Nikiwa mwl nitajiunga na mfuko mpya, je nihatua gani za kufuata kujiindoa nssf na kujiunga mifuko mingine?

Noni.
 
Kwa nini isiende ofisi za nssf ukapate utaratibu huo ...?
Any way ngoja wajuzi waje.
 
Hii mifuko ya jamii ni kinyesi kibichi kabisa,huwa sina hamu na NSSF ya kahama,huwa wanashirikiana na matapeli kuiba pesa,mwaka 2009,walinitesa sana dada mmoja secretary wao sasa hivi yuko NSSF mwanza naye alishiriki hadi kunitapeli sh 70,000 anaitwa Kwandu,ni mrembo m.she.nzi wa tabia,nikaenda kuwashtaki ofisi ya rais,nao ofisi ya rais yalivyo mabwege wakawaambia NSFF ma***** kaleta malalamiko yenu,aisee nilijuta,ndo wakazidi kunichelewesha ili pesa yangu iishie kwa matapeli wenzao,walinichukia na kusema tunamwogopa ma***** kama njaa,lile tapeli jenzao baadae lilikuja kuua mtu,hadi sasa lina kesi,nikaenda PPF huko nako pesa yangu waliiweka miezi miwili ndo wakanilipa mil 7 yangu,mifuko hii shwaini kabisa.
 
Hii mifuko ya jamii ni kinyesi kibichi kabisa,huwa sina hamu na NSSF ya kahama,huwa wanashirikiana na matapeli kuiba pesa,mwaka 2009,walinitesa sana dada mmoja secretary wao sasa hivi yuko NSSF mwanza naye alishiriki hadi kunitapeli sh 70,000 anaitwa Kwandu,ni mrembo m.she.nzi wa tabia,nikaenda kuwashtaki ofisi ya rais,nao ofisi ya rais yalivyo mabwege wakawaambia NSFF ma***** kaleta malalamiko yenu,aisee nilijuta,ndo wakazidi kunichelewesha ili pesa yangu iishie kwa matapeli wenzao,walinichukia na kusema tunamwogopa ma***** kama njaa,lile tapeli jenzao baadae lilikuja kuua mtu,hadi sasa lina kesi,nikaenda PPF huko nako pesa yangu waliiweka miezi miwili ndo wakanilipa mil 7 yangu,mifuko hii shwaini kabisa.

Teh teh teh..umenifurahisha sana.kiukweli mi mwenyewe natamani wanipe changu nitunze ninakojua mimi,basi sijajua nizichukueje kingali bado nimeajiliwa
 
NSSF wako vizuri. Ukipata barua ya muajiri ya kukubali kuacha kwako kazi, unapeleka. Unajaza fomu. Ndani ya wiki wanakupa mpunga wako... Wala usipate shaka nao...
 
NSSF wako vizuri. Ukipata barua ya muajiri ya kukubali kuacha kwako kazi, unapeleka. Unajaza fomu. Ndani ya wiki wanakupa mpunga wako... Wala usipate shaka nao...

Asante. Je naruhusiwa kujiunga na mfuko mwingine?
 
NSSF wako vizuri. Ukipata barua ya muajiri ya kukubali kuacha kwako kazi, unapeleka. Unajaza fomu. Ndani ya wiki wanakupa mpunga wako... Wala usipate shaka nao...

Mkuu vizuri kama wamebadikika siku izi wanatoa kwa wakati kumbe nlipayaga nao shida sana hawa miaka ya 2010
 
Asante. Je naruhusiwa kujiunga na mfuko mwingine?

Niliwahi kwenda PPF kuwaulizia namna ya kujitoa wakakataa. Walinijibu tu kuwa haiwezekani ni sheria, nikataja nihame mfuko napo wakakataa kabisa ila nimeiomba ofisi nihame wamekubali sijui itafaa ndiyo nawasijilizia.

PPF siwakubali hata kidogo. Afadhali NSSF
 
Back
Top Bottom