Je mtu mnene atajuaje kuwa ana hernia ???


E

E52

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
81
Points
0
E

E52

Member
Joined Oct 31, 2010
81 0
Wakuu naomba kujua mtu mnene atajauaje kama ana hernia kwa vile uvimbe hauonekani kutokana na belly fat.....je ni kipimo gani mtu anaweza kupima akajua kuwa ana hernia.....
 
U

usungilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2012
Messages
524
Points
250
U

usungilo

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2012
524 250
Doctors know where to look. Ndo maana wakapelekwa shule. Kuna vitu unaweza kuelekezwa ukavifanya lakini vingine duh!
 

Forum statistics

Threads 1,283,859
Members 493,849
Posts 30,803,484
Top