Je hili linawezekana katika siasa yetu.

CHIKITO

Member
Dec 3, 2012
44
70
Kutokana na watu wengi kutokua na imani na wanasiasa pamoja nakile wanachokifanya jE? Inawezekana pale Rais anapopatikana pamoja na wabunge kuwa kuna maandikishano ya mkataba utakao husu utekelezaji wa sera
mbali mbali walizotuhaidi mkataba huu usimamiwe na wanasheria wakubwa naitaji kufahamu kama hili linawezekana mi binafsi sina imani na hawa watu sie Zito,lowasa,jk,wala dr slaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom