Je hii ni kwa mahusiano yote?

Je hii ni kwa mahusiano yote?

Nakapanya

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2012
Posts
2,096
Reaction score
709
Kwanza niwatakie kheri ya mwaka mpya kwenu nyote ndugu zangu.

Suala ninalotaka kuzungumzia Leo linahusu mawasiliano ya simu.Unakuta mtu mpo kwenye mahusiano,kwa siku mtapigiana simu Mara nyingi iwezekanavyo,tatizo linakuja MWANAMKE anataka muendeshe mahusiano Kama watoto Wa chuo,muda wote muongee kwa simu.

Ikifika usiku anataka muongee muda mrefu kwa simu,inafika mahali story zinakuwa hakuna mnaishia NIAMBIE,NIAMBIE.Binafsi nakihirika Sana juu ya utaratibu huu na nahisi nashindwa kuuvumilia,nataka kufanya liwalo na liwe.

Je nakosea katika hili au wenzangu uzoefu wenu ukoje katika hili?
 
Muhusika anajua hilo lakini?

Kabla hujaomba ushauri ungemwambia kwanza muhusika atakavyokujibu ndio ungetuambia

Nimemwambia mwenzangu kanijibu hivi....!!

Sasa pengine unakereka ila yeye hajui anajua mnaenjoy wote kumbe ww unakereka mwenzio anaenjoy
Mueleze jinsi unavyotaka mahusiano yaweje

Liwalo na liwe[emoji1438]‍♀️ usije ukaanzisha uzi mwingine wa kummiss Au umepata mpenzi hataki mawasiliano ya simu kabisa🤭
 
Umechelewa sana kufanya liwalo na liwe
Wanaume sijui mkoje mkipendwa mnariiiiingaaaaaaa
 
Msikilize tu, mbona kawaida tu, Mkuu. Kama haupendi ni busara mkiongea. Funguka.
 
Kaa chini na shemeji muongee kuhusu hilo ila usikazie Sana atakuona unalo Jambo! Hawa viumbe wanajijua wao,tafuta muda mmetulia mwambie kwa upole Tena anza kwa kumsifia kuwa unashukuru kuwa na mke msikivu na muelewa! n.k mjaze maneno,Tia chumvi mpk uone jino lake tarajiwa litakoloota kama pengo siku za baadae!
Kisha mwambie lakini mke wangu.. then weka pozi mpk akuulize lkn Nini..? Then funguka ila ndugu akilichukulia tofauti pambana na Hali yako! Utabembeleza mpk ujione wewe ni kiumbe toka ktk idara ya ukosefu!!
 
Daah hii shida naipata sana. Kuna ka dem kamoja nakagegeda ndio kamemaliza chuo mwaka jana hakajapata kazi so kapo tu home.
Sasa nafikiri kwakua kako idle kanafikiri kila mtu ana muda wa kuchati chati na kupigiana simu kila wakati. Yaani ugomvi wetu mkubwa upo hapo yeye anataka tuchati mda wote, mimi niko busy kazini sasa kanaishia kulalamika tuu na kusema sikapendi.
Tatizo la kudate watoto. Tafuta mtu ambae ana lifestyle kama yako. Kama unampenda Jaribu ku spend nae muda mwingi pamoja, sleep overs au weekends. Anaona upo mbali na yeye so she's trying to pull you closer .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sijaona tatizo labda useme baada ya kumla ndio unaona anakukera ungempenda kama anavyokupenda usinge anzisha ushi, mapenzi hayana formula ila wanaume kabla hatujapewa kila mda meseji unaanza wewe ukipewa unasema kero, kama hauna muda usiwe na mpenzi endelea na ubize

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daah hii shida naipata sana. Kuna ka dem kamoja nakagegeda ndio kamemaliza chuo mwaka jana hakajapata kazi so kapo tu home.
Sasa nafikiri kwakua kako idle kanafikiri kila mtu ana muda wa kuchati chati na kupigiana simu kila wakati. Yaani ugomvi wetu mkubwa upo hapo yeye anataka tuchati mda wote, mimi niko busy kazini sasa kanaishia kulalamika tuu na kusema sikapendi.
Duu usiombe demu wako akutane na baharia asie na kazi ana muda wa kutosha kuchat, kuwasiliana kwa kupigiana simu, na ana ucheshi kama wote ndugu yangu usipime demu wako lazima ataliwa kimasihala!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom