Je CCM mumewachagulia wa zanzibar katiba? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je CCM mumewachagulia wa zanzibar katiba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, May 18, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Swali raisi inaonekana bado CCM wanaamini wao ndio wenye kuwa na uamzi juu ya katiba ndo maana wameona wang'ang'anie vipengele vyao!Je kuna maana gani ya kuweka tume yakuratibu maoni kwa wananchi wakati tayari wao walishatoa msimamo wao??Ikiwa namaana hata wazanzibar maoni yao yatakuwa hayana msingi.
    Wanaposema Muungano usiguswe,waruhusu kwenda mahakamani kuhoji ushindi wa rahisi huu ni uhuni.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hapa una-refer tamko gani la serikali??
     
Loading...