Jay Jay Okocha amlaumu Keshi

Jay Jay Okocha amlaumu Keshi

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
ImageUploadedByJamiiForums1403011419.924933.jpg
Nahodha wa zamani wa Nigeria Jay Jay Okocha amemlaumu kocha Stephen Keshi kwa timu yake kushindwa kucheza vizuri katika mechi yao ya kwanza ya Kombe la Dunia kundi F dhidi ya Iran siku ya Jumatatu.
Timu hizo zilitoka sare ya bila kufungana.
"Huu ulikuwa mchezo ambao lazima tushinde. Hatukufanya vya kutosha, tulicheza chini ya kiwango," amesema Okocha.
 
Ameongea ukweli kabisa.
Kama ulifuatilia vizuri ile mechi utagundua tatizo ni kocha.
Huwezi kushinda kwa mipira ya butuabutua.
Nigeria hawawezi kabisa kufika popote. Pale ndio mwisho wao
 
View attachment 165480
Nahodha wa zamani wa Nigeria Jay Jay Okocha amemlaumu kocha Stephen Keshi kwa timu yake kushindwa kucheza vizuri katika mechi yao ya kwanza ya Kombe la Dunia kundi F dhidi ya Iran siku ya Jumatatu.
Timu hizo zilitoka sare ya bila kufungana.
"Huu ulikuwa mchezo ambao lazima tushinde. Hatukufanya vya kutosha, tulicheza chini ya kiwango," amesema Okocha.

Kwani yeye alivokuwa mchezaji wa Nigeria aliifikisha Nigeria wapi kwenye kombe la dunia,warudi tu hata kesho hao mabishoo wa Nigeria wakapambane na Boko Haram maana hakuna wanachokifanya Brazil hata wangepewa timu ya visiwa vya Haiti wangefungwa tu
 
Mtoa mada umenikoroga Vuzi acha tu...usinikumbushe uhozo uliopita naweza kutapika :loco:
 
Back
Top Bottom