Japo tuliachana ila naapa sitakusahau 'Sandra' wangu

Japo tuliachana ila naapa sitakusahau 'Sandra' wangu

Holoholo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2023
Posts
8,706
Reaction score
19,655
Wakuu, huyu Sandra ndiye aliyeniingiza rasmi katika ulimwengu wa mahaba,kupendwa, kujali,kudekezwa na uchafu wote kunako sita kwa sita alinifundisha yeye,alikuwa anainyonya,anaimumunya kama pipi ya kijiti mimi najimaliza.

Sandra,nitakukumbuka sana tu hajafikia mtu yeyote ile love uliyokuwa unanipatia! Japo hunitaki tena naapa utakuja kuwa wangu tena siku moja. Wasalimie HUKO DASLAMU!
 
Haha! na huyo ndio sandra mlamba Vizazi sasahivi yupo kwa lijamaa jengine akililamba huku mweka mada akitaraji sandra atarudi siku moja kuendeleza kulamba kizazi
 
Hahaha mleta mada kama yeye unamuona alikuwa fundi basi huku mjin daslam atakutana na waalimu na chet atapewa cha kufuzu BACHELOR DEGREE YA MAN HANDLING AND BED MANAGEMENT akirud huko atakuwa instructor
 
Back
Top Bottom