Japo nitayasahau na kuwa historia lakini kwa maneno haya yameniachia masononeko moyo!

The Only Kilo

JF-Expert Member
Jul 16, 2010
352
83
Nilikuwa nimjipumzisha zangu
kitandani natafuta usingizi
gafla ikaingia message inasema
goodnight...nami nikajibu gnait too.
nikaendeleza kwa kujibu vipi paper
mmemaliza jibu likawa kwishne
hapo nikajibu nikija tutaenda kupima
nikajibiwa taya nina mpenzi bro....
sikuwa na shida sana maana hata
hivyo maamuzi yake niliyathamini na
kuyafurahia....basi nikasisita nikija tutaenda
kupima na hili ndilo jibu ambalo nilipatwa
na ka giza ka muda baada ya kusoma
ujumbe huu....
"bro ngoja nikutel truth...kula vyakula vya nguvu
na tafta dawa ya hiyo kitu yako aisee la sivyo
utatombewa mwanamke na wanaume wenzanko
"
haya yalitokana na siku mbili za nyuma tulizokuwa tumekutana
kunako 6x6 baada ya kunipa nikiwa kwenye stress na
body weakness na nikashindwa kufanya tuliyokusudia
kufanya.....
nilijikaza kuchat naye na alionyesha kuwa muwazi na kunipa
but point yangu ya kuleta huu uzi hapa
nina hitaji kuwashauri wote wenye tatizo la kuwatimizia wapenzi
wao kitandani

1. MWANAUME
ili uweze kusimamisha vizuri na kuweza kumtosheleza mpenzi wako
make sure unakuwa kwenye mood ya kukufanya uwe na health/afya ya kutosha
na freedom/uhuru wako na mpenzi wako ni mkubwa........kwa walio wengi wanao
penda kukutana kwa mara ya kwanza na kutaka kufanya basi kama wewe
sio mzoefu utajikuta unaingia kwenye matatizo kama yaliyonikuta na kushindwa
kufika lengo
Pia ni vyema kuachana na mchezo wa punyeto maana ni tatizo kubwa katika kupungu uwezo wako
wakufanya mapenzi
vile vile kwa wanakuwa na wapenzi wengi ni hasara na njia kuu ya kukupunguzia nguvu za kiume

2. MWANAMKE
Kama huna utayari na muda wa kumpa unayetaka kufanya naye mapenzi bora usimpe hayo mapenzi
kwa kumpia kwenye kibakuli cha dakika tatu halafu unalalamika una haraka unataka kuwahi
mpe full access ya mwili wako ajiskie amepewa nafasi ya kuonyesha yote anayoweza kuonyesha sio kumbania
bania halafu mwisho wa siku unalaumu kuwa hawezi kitu
Pia kuwe na ujasiri wa kuto yaliyomoyoni na sio kumpaka mtu mafuta kwa mgogo wa chupa
kwa kitu ambacho hajafanikiwa kukufanyia...

mwisho kama unalolote lenye kujenga katika mapenzi na hususani katika kuyafanya kitandani mchango
wako kwa wengi utakuwa bora zaidi ukilenga zaidi jinsi ya kuimarisha vitendea kazi vikwa vilengwa ni m.boo na k.uma
 
pole sana sana nadhani walengwa wamekuelewa...........sie wenye ndoa sidhani
 
..... kila nilichotaka kuandika, nimejikuta nasita na mkono unakuwa mzito, sijui ni kwanini ....
anyway pole kaka!
 
Mwanamke na mwanamme aliyetumika sana kimapenzi hawezi kutoshelezwa na mwenzi wake kamwe.Wakwepe watu wa namna hiyo kabisa.Huyo mwanamke alikuwa ni mzoefu na ndiyo maana ali conclude mlivyokutana mara ya kwanza tu maana kaisha kutana na ndefu, fupi, nene,etc.

Mimi siku ya kwanza nilipokutana na mwenzi wangu nakiri kabisa sikumlidhisha kabisa maana hata K nilikuwa naitafuta kwa miwani na nilipoiona tu nikatumbukiza mashine baada ya dakika kama tatu nikafunga goli kwa sababu nilikuwa na papara nyingi na nilikuwa sijawahi ku do.Lakini baadae nikawa mzoefu nakuhakikishia anakula aina zote za orgasm na kwa kuwa nilikuwa sijatumika sana alikuwa anaenjoy maana machine ilikuwa imara na ndiye niliyemuoa.Kuhakikisha nakua mzoefu zaidi basi niliingia kusoma kozi mbalimbali za jinsi ya kumpa mke aina zote za orgasm na mpaka sasa niko full brother.Pia nakula vyakula vya kiasili zaidi huwezi kunikuta kwenye chipsi, kuku wa kisasa na ugali wa sembe.Mimi nakula ugali wa ngano na dona, samaki na kuku wa kienyeji.
 
NOTED "Baadhi ya kauli za wanawake wa wanaume zinachangia upungufu wa nguvu za kiume" Nafikiri na hii ni miongoni mwa hizo kauli.
 
Mwanamke na mwanamme aliyetumika sana kimapenzi hawezi kutoshelezwa na mwenzi wake kamwe.Wakwepe watu wa namna hiyo kabisa.Huyo mwanamke alikuwa ni mzoefu na ndiyo maana ali conclude mlivyokutana mara ya kwanza tu maana kaisha kutana na ndefu, fupi, nene,etc.

Mimi siku ya kwanza nilipokutana na mwenzi wangu nakiri kabisa sikumlidhisha kabisa maana hata K nilikuwa naitafuta kwa miwani na nilipoiona tu nikatumbukiza mashine baada ya dakika kama tatu nikafunga goli kwa sababu nilikuwa na papara nyingi na nilikuwa sijawahi ku do.Lakini baadae nikawa mzoefu nakuhakikishia anakula aina zote za orgasm na kwa kuwa nilikuwa sijatumika sana alikuwa anaenjoy maana machine ilikuwa imara na ndiye niliyemuoa.Kuhakikisha nakua mzoefu zaidi basi niliingia kusoma kozi mbalimbali za jinsi ya kumpa mke aina zote za orgasm na mpaka sasa niko full brother.Pia nakula vyakula vya kiasili zaidi huwezi kunikuta kwenye chipsi, kuku wa kisasa na ugali wa sembe.Mimi nakula ugali wa ngano na dona, samaki na kuku wa kienyeji.

Ni kweli uliyoyasema na ni dhahiri na yanavidhibitisho kabisa........
 
pole...ila mimi naona kama ulikuwa na mwanamke (demu) mwenye papara na labda hakukupenda...mana anaonekana kama alimake conclusion kwenye mazingira yasiyoeleweka(yaani kwa haraka)....saa ingine tunakuwa na bahati mbaya ya kukutana na wapenzi ambao hawajatulia na sio wavumilivu..they rush into conclusion mapema-sex and all that ina hitaji utulivu flani hivi- environmentally na kwenye mind ..
 
cool down inaonesha ana idad kubwa na kasha nyonya kila type huenda ikawa co u2ndu wala nguvu za mnyama inawezekana aliamua kupunguza idadi hongera kwa kupunguzwa ktk mtandao kibudu @ poz b star 4 h.i.p
 
Mwanamke na mwanamme aliyetumika sana kimapenzi hawezi kutoshelezwa na mwenzi wake kamwe.Wakwepe watu wa namna hiyo kabisa.Huyo mwanamke alikuwa ni mzoefu na ndiyo maana ali conclude mlivyokutana mara ya kwanza tu maana kaisha kutana na ndefu, fupi, nene,etc.

Mimi siku ya kwanza nilipokutana na mwenzi wangu nakiri kabisa sikumlidhisha kabisa maana hata K nilikuwa naitafuta kwa miwani na nilipoiona tu nikatumbukiza mashine baada ya dakika kama tatu nikafunga goli kwa sababu nilikuwa na papara nyingi na nilikuwa sijawahi ku do.Lakini baadae nikawa mzoefu nakuhakikishia anakula aina zote za orgasm na kwa kuwa nilikuwa sijatumika sana alikuwa anaenjoy maana machine ilikuwa imara na ndiye niliyemuoa.Kuhakikisha nakua mzoefu zaidi basi niliingia kusoma kozi mbalimbali za jinsi ya kumpa mke aina zote za orgasm na mpaka sasa niko full brother.Pia nakula vyakula vya kiasili zaidi huwezi kunikuta kwenye chipsi, kuku wa kisasa na ugali wa sembe.Mimi nakula ugali wa ngano na dona, samaki na kuku wa kienyeji.

kweli mkuu umesema vyema
 
Nilikuwa nimjipumzisha zangu
kitandani natafuta usingizi
gafla ikaingia message inasema
goodnight...nami nikajibu gnait too.
nikaendeleza kwa kujibu vipi paper
mmemaliza jibu likawa kwishne
hapo nikajibu nikija tutaenda kupima
nikajibiwa taya nina mpenzi bro....
sikuwa na shida sana maana hata
hivyo maamuzi yake niliyathamini na
kuyafurahia....basi nikasisita nikija tutaenda
kupima na hili ndilo jibu ambalo nilipatwa
na ka giza ka muda baada ya kusoma
ujumbe huu....
"bro ngoja nikutel truth...kula vyakula vya nguvu
na tafta dawa ya hiyo kitu yako aisee la sivyo
utatombewa mwanamke na wanaume wenzanko
"
haya yalitokana na siku mbili za nyuma tulizokuwa tumekutana
kunako 6x6 baada ya kunipa nikiwa kwenye stress na
body weakness na nikashindwa kufanya tuliyokusudia
kufanya.....
nilijikaza kuchat naye na alionyesha kuwa muwazi na kunipa
but point yangu ya kuleta huu uzi hapa
nina hitaji kuwashauri wote wenye tatizo la kuwatimizia wapenzi
wao kitandani

1. MWANAUME
ili uweze kusimamisha vizuri na kuweza kumtosheleza mpenzi wako
make sure unakuwa kwenye mood ya kukufanya uwe na health/afya ya kutosha
na freedom/uhuru wako na mpenzi wako ni mkubwa........kwa walio wengi wanao
penda kukutana kwa mara ya kwanza na kutaka kufanya basi kama wewe
sio mzoefu utajikuta unaingia kwenye matatizo kama yaliyonikuta na kushindwa
kufika lengo
Pia ni vyema kuachana na mchezo wa punyeto maana ni tatizo kubwa katika kupungu uwezo wako
wakufanya mapenzi
vile vile kwa wanakuwa na wapenzi wengi ni hasara na njia kuu ya kukupunguzia nguvu za kiume

2. MWANAMKE
Kama huna utayari na muda wa kumpa unayetaka kufanya naye mapenzi bora usimpe hayo mapenzi
kwa kumpia kwenye kibakuli cha dakika tatu halafu unalalamika una haraka unataka kuwahi
mpe full access ya mwili wako ajiskie amepewa nafasi ya kuonyesha yote anayoweza kuonyesha sio kumbania
bania halafu mwisho wa siku unalaumu kuwa hawezi kitu
Pia kuwe na ujasiri wa kuto yaliyomoyoni na sio kumpaka mtu mafuta kwa mgogo wa chupa
kwa kitu ambacho hajafanikiwa kukufanyia...

mwisho kama unalolote lenye kujenga katika mapenzi na hususani katika kuyafanya kitandani mchango
wako kwa wengi utakuwa bora zaidi ukilenga zaidi jinsi ya kuimarisha vitendea kazi vikwa vilengwa ni m.boo na k.uma
nina mke,so haliniusu.kazi kwenu wa bf na gf.
 
Back
Top Bottom