Jana nililala na katoto (kadogo lakini kitandani kana...we acha tu)

Jana nililala na katoto (kadogo lakini kitandani kana...we acha tu)

thadei kimambo

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2013
Posts
220
Reaction score
126
Nlivyoichomeka,mtoto akachomoa.nikaichomeka tena,yeye akachomoa,nikamuuliza kwa nini?akanijibu hajazoea,nikaona sio inshu,nikasubiri akipitiwa na usingizi nichomeka polepole asiweze sikia.basi alivyosinzia kajiatanua hajielewi kabisa,nikaanza kuchomeka polepole.ile nakaribia kumalizia yote.mtoto akashtuka na kuichomoa kabisa.basi ikabidi tulale tu bila kuichomeka Neti.tuling'atwa na mbu wewe.
 
Nlivyoichomeka,mtoto akachomoa.nikaichomeka tena,yeye akachomoa,nikamuuliza kwa nini?akanijibu hajazoea,nikaona sio inshu,nikasubiri akipitiwa na usingizi nichomeka polepole asiweze sikia.basi alivyosinzia kajiatanua hajielewi kabisa,nikaanza kuchomeka polepole.ile nakaribia kumalizia yote.mtoto akashtuka na kuichomoa kabisa.basi ikabidi tulale tu bila kuichomeka Neti.tuling'atwa na mbu wewe.
Simulizi hii inalenga kutoa mshtuko wa mawazo kwa msomaji. Mwandishi kapunguza sana mshtuko huo kwa kutoihariri vizuri habari hii. Anyway bado ina mshtuko wa volts 24 badala ya volts140!
 
Nilijipanga kutiririka kumbe ni net😀
 
ako katoto kadogo ulikolala nako ni ka nani??

unaonekana hustaili kulala na watoto una mawazo mazuri sana
 
akili zako unazijua wewe mwenyew:loco::loco:
 
Nlivyoichomeka,mtoto akachomoa.nikaichomeka tena,yeye akachomoa,nikamuuliza kwa nini?akanijibu hajazoea,nikaona sio inshu,nikasubiri akipitiwa na usingizi nichomeka polepole asiweze sikia.basi alivyosinzia kajiatanua hajielewi kabisa,nikaanza kuchomeka polepole.ile nakaribia kumalizia yote.mtoto akashtuka na kuichomoa kabisa.basi ikabidi tulale tu bila kuichomeka Neti.tuling'atwa na mbu wewe.

Shuleni ni lini mwanafunzi? sema.nasikia wa div four ualimu hakuna tena.
 
hahahaha wengi mmechukia .. sijui kwann .. nyie mlitaka iwe ni nn. ! ?
mlijipanga kucoment matusi.
 
Back
Top Bottom