JamiiForums sio kisima ni bahari ya maarifa!!

JamiiForums sio kisima ni bahari ya maarifa!!

LUGWA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Posts
961
Reaction score
473
FB_IMG_1522563805634.jpeg
 
Hamna kitu labda zamani. Siku hizi hata ukiandika sisimizi kamuua mende mada inafutwa.
 
Akili ni mali (si yule mchawi wa Yanga), ukiilisha madawa ya kulevya umefirisika.
 
Jf ni anga kila mdau anatakiwa alitazame usiku na mchana,kiangazi na masika,jua au mvua

JF ndio maktaba yangu ya habari za kale
Na mwalimu wangu wa mambo ya jadi ni kaka Mshana.

Mshana Salute sana na pokea salamu zangu za pasaka

HERI YA PASAKA KWA WANA JF WOTE
 
Jf ni anga kila mdau anatakiwa alitazame usiku na mchana,kiangazi na masika,jua au mvua

JF ndio maktaba yangu ya habari za kale
Na mwalimu wangu wa mambo ya jadi ni kaka Mshana.

Mshana Salute sana na pokea salamu zangu za pasaka

HERI YA PASAKA KWA WANA JF WOTE
Kwelii mkuu
 
Back
Top Bottom