Jambo gani hutakuja kusamehe wala kulisahau?

Jambo gani hutakuja kusamehe wala kulisahau?

CarloJesus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2019
Posts
431
Reaction score
838
Wasalaam

Imani yangu inanifundisha kusamehe yote, najitahidi kufanya hivyo lakini hili nimepata ugumu japo kusahau siwezi

Muda kidogo umepita, tulikuwa tunacheki mpira maeneo Fulani classic kiaina, hamna amsha amsha za vibanda umiza.

Hapa na hapa timu nayoishabikia ikashinda...Mara jombaa mmoja,mtu wa makamo,kwa muonekano tuu anaonekana Yuko njema...jamaa si akatupiga biti "oh Kama hamshabikii timu Fulani mtoke hapa,alianza Kama utani, then kachange akawa serious (na tu bia tulichangia). Mara kaanza unajua mi Nani huku akichanganya na kimalkia na Mimi nkawa namjibu hivyo hivyo "we mtu tuu".

Loh nkaona kachukua simu akaenda hewani "aroo watu gani wako doria hapa jirani na Temboni'' nilijua utani kumbe serious, jamaa yangu sijui hata alipoteaje

Mimi Sasa nikajua huu msala...kusepe nashindwa naona aibu kukomaa mavi yanagonga Pichu maana najua kule kuingia hamna kiingilio ila Kuna kitokeo duh bana Kama maskhara jamaa Hawa hapa na land cruiser, tupiwa garini halafu yule mshua akasema nakuja. Mara huyu hapa nae kafika kituoni 'GOGONI MBEZI' kwa mliowahi pasikia, kashuka kwenye V8...kapewa saluti Kama zote...asee nilipokuwa chezea kipondo mixer na mkia wa taa asubuhi mahakamani, kosa nilikuwa nafanya uhalifu wa kutishia Mali na usalama wa watu kuangalia anaenishtaki, The Inspector Nani jenero sijui...nkaachiwa kwa dhamana na lawama nyingi kwa ndugu zangu niliumia Sana baadae kesi iliisha

Ila kila nikimkumbuka huyu mtu. nasema namwachia Mungu jamaa fulani white,ana lafudhi ya kichaga

Nishamsamehe ila sitasahau

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilishasamehe ila sijasahau

Wakati niko field, nimefanya miezi3 hamna siku niliyokosa hadi jmosi nilikua naenda’ sasa boss wangu wa hapo alikua ananipa nauli kila siku na hela ya chai na chakula cha mchana.

Sasa imefika ijumaa yake namaliza field nikamwambia maana kuna karatasi za yeye kunisania na kunijaZia akasema njoo j3 nikasema poa.

Jmoc kanipigia Uko wapi? Tuonane[emoji16]nikamwambia niko mbali tuonane j3 akasema poa, j3 imefika nikaenda offcn na makaratasi yangu, akaniuliza unaniachaje wakati unarudi chuo[emoji15][emoji15] Mimi tena hee[emoji23][emoji23]nikuache kivipi tena? Basi pale bishana, akanambia toka nje, akanijazia akanisainia akazifunga kwenye bahasha na mihuri juu!!

Akili ikanambia nifungue hapo hapo kwann afunge moja kwa moja? Kufungua sasa[emoji1438]‍♀️nimeandikiwa 3/30 vipengele vipo 6 kila kipengele kina marks5, kwenye maelezo sasa ndio balaa kaniandikia vya uongo balaa, nilichofanya nikaipiga picha na yeye anaona nikaichana mbele yake, akanireport chuoni kesi nyingi tena za uongo

Aisee!!! Ilikua chupu chupu nisimamishwe chuoni na kurudia field ila nilifanikiwa na matokeo yakaja nimepata B+
 
utembezi wa usiku ulinifanya nichezee bakora za walinzi wa kimasai... wakinituhumu mi ni jambazi
ukweli sintosahau japo nishawasemehe, mwisho wangu kutembea now ni saa3 usiku
 
Nilishasamehe ila sijasahau

Wakati niko field, nimefanya miezi3 hamna siku niliyokosa hadi jmosi nilikua naenda’ sasa boss wangu wa hapo alikua ananipa nauli kila siku na hela ya chai na chakula cha mchana.

Sasa imefika ijumaa yake namaliza field nikamwambia maana kuna karatasi za yeye kunisania na kunijaZia akasema njoo j3 nikasema poa.

Jmoc kanipigia Uko wapi? Tuonane[emoji16]nikamwambia niko mbali tuonane j3 akasema poa, j3 imefika nikaenda offcn na makaratasi yangu, akaniuliza unaniachaje wakati unarudi chuo[emoji15][emoji15] Mimi tena hee[emoji23][emoji23]nikuache kivipi tena? Basi pale bishana, akanambia toka nje, akanijazia akanisainia akazifunga kwenye bahasha na mihuri juu!!

Akili ikanambia nifungue hapo hapo kwann afunge moja kwa moja? Kufungua sasa[emoji1438]‍[emoji3601]nimeandikiwa 3/30 vipengele vipo 6 kila kipengele kina marks5, kwenye maelezo sasa ndio balaa kaniandikia vya uongo balaa, nilichofanya nikaipiga picha na yeye anaona nikaichana mbele yake, akanireport chuoni kesi nyingi tena za uongo

Aisee!!! Ilikua chupu chupu nisimamishwe chuoni na kurudia field ila nilifanikiwa na matokeo yakaja nimepata B+
Duh Mkuu pole Sana...tusamehe...jamaa yangu alimjaza boss wa kampuni moja kubwa Kama referee kwenye kampuni X tuliyokua tunafanyia kazi

Asee alimchafulia...line manager wetu alikua mtu poa Sana ...kamwita jamaa kamwmbia referee wako kakuharibia...Basi na report ilishafika kwa mzungu

Ajabu jamaa wiki hiyohiyo alipata kazi benki X ...hakumaliza wiki mbili kaitwa kwenye NGO moja mshahara mkubwa usafiri na marupurupu kibao,kaenda kuwa zone manager huko

Hakuna mwembamba duniani Kuna mrefu na mfupi tuu,[emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilishasamehe ila sijasahau

Wakati niko field, nimefanya miezi3 hamna siku niliyokosa hadi jmosi nilikua naenda’ sasa boss wangu wa hapo alikua ananipa nauli kila siku na hela ya chai na chakula cha mchana.

Sasa imefika ijumaa yake namaliza field nikamwambia maana kuna karatasi za yeye kunisania na kunijaZia akasema njoo j3 nikasema poa.

Jmoc kanipigia Uko wapi? Tuonane[emoji16]nikamwambia niko mbali tuonane j3 akasema poa, j3 imefika nikaenda offcn na makaratasi yangu, akaniuliza unaniachaje wakati unarudi chuo[emoji15][emoji15] Mimi tena hee[emoji23][emoji23]nikuache kivipi tena? Basi pale bishana, akanambia toka nje, akanijazia akanisainia akazifunga kwenye bahasha na mihuri juu!!

Akili ikanambia nifungue hapo hapo kwann afunge moja kwa moja? Kufungua sasa[emoji1438]‍♀nimeandikiwa 3/30 vipengele vipo 6 kila kipengele kina marks5, kwenye maelezo sasa ndio balaa kaniandikia vya uongo balaa, nilichofanya nikaipiga picha na yeye anaona nikaichana mbele yake, akanireport chuoni kesi nyingi tena za uongo

Aisee!!! Ilikua chupu chupu nisimamishwe chuoni na kurudia field ila nilifanikiwa na matokeo yakaja nimepata B+
Dunia hii, nimecheka kama sina akili nzuri
 
utembezi wa usiku ulinifanya nichezee bakora za walinzi wa kimasai... wakinituhumu mi ni jambazi
ukweli sintosahau japo nishawasemehe, mwisho wangu kutembea now ni saa3 usiku
Umenicheoesha...sijui Sasa....lakini bagamoyo road....hasa kuanzia maeneo ya tegeta nyuki kwenda Hadi Boko huko,usalama Ni mdogo Sana usiku...nilikimbizwa na vibaka saa nne usiku ,nkakimbilia kwa Masai walinzi wa hardware zile kubwa....ooh jamaa wakali hatari...kidogo wanichenjie...wakanifukuza huku vibaka wananisubiri...nawaona kabisa[emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wasalaam

Imani yangu inanifundisha kusamehe yote ...najitahidi kufanya hivyo...lakini hili...nimepata ugumu japo kisahau siwezi


Muda kidogo umepita,tulikua tunacheki mpira,maeneo Fulani classic kiaina,hamna amsha amsha za vibanda umiza

Hapa na hapa timu nayoishabikia ikashinda...Mara jombaa mmoja,mtu wa makamo,kwa muonekano tuu anaonekana Yuko njema...jamaa si akatupiga biti..."oh Kama hamshabikii timu Fulani mtoke hapa,alianza Kama utani,then kachange akawa serious (na tu bia tulichangia)...Mara kaanza unajua mi Nani huku akichanganya na kimalkia...na Mimi nkawa namjibu hivyo hivyo..."we mtu tuu"

Loh nkaona kachukua simu akaenda hewani..."aroo watu gani wako doria hapa jirani na Temboni...'' nilijua utani...kumbe serious...jamaa yangu sijui hata alipoteaje

Mimi Sasa nkajua huu msala...kusepe nashindwa naona aibu...kukomaa mavi yanagonga Pichu....maana najua kule kuingia hamna kiingilio...ila Kuna kitokeo..duh bana Kama maskhara jamaa Hawa hapa na land cruiser...tupiwa garini...afu yule mshua akasema nakuja...Mara huyu hapa nae kafika kituoni...'GOGONI MBEZI' kwa mliowahi pasikia...kashuka kwenye V8...kapewa saluti Kama zote...asee nilipokua chezea kipondo mixer na mkia wa taa... asubuhi....mahakamani,kosa nilikuwa nafanya uhalifu wa kutishia Mali na usalama wa watu...kuangalia anaenishtaki, The Inspector Nani jenero sijui...nkaachiwa kwa dhamana na lawama nyingi kwa ndugu zangu...niliumia Sana....baadae kesi iliisha


Ila kila nikimkumbuka huyu mtu....nasema namwachia Mungu...jamaa fulani white,ana lafudhi ya kichaga

Nishamsamehe ila sitasahau


Sent using Jamii Forums mobile app
Hii story yako umeielezea kwa mafumbo kidogo, ni nani huyo kibosile? Ana cheo gani? Kesi iliishaje? Ulilipa faini au ilifutwa? Huo uonevu wa kizamani sana, inaonekana mlikuwa wanyonge kweli kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii story yako umeielezea kwa mafumbo kidogo, ni nani huyo kibosile? Ana cheo gani? Kesi iliishaje? Ulilipa faini au ilifutwa? Huo uonevu wa kizamani sana, inaonekana mlikuwa wanyonge kweli kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu ma vyeo ya kipolisi siyajui...ila nilisikia wanasema Ni kamishina jeneral sijui upupu gani

Nilipelekwa mahakama ya mwanzo,nkasomewa shitaka nkaambiwa nakubali au nakataa nkakataa

Ikaamriwa nirudishwe mahakami wiki moja baadae Tena...nilipata dhamana

Ile kenge general haikutokea Wala...kwahiyo kesi ikafutwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna Mgambo pale Ofisi za Serikali ya Mtaa Sinza! Mwaka 2011 alimkamata Binamu yangu kuwa hakua ametoa pesa ya taka! Huyu ndugu yangu (marehemu sasa) alikua na stationary nje pale Sinza secondary, ghafla nikatokea!

Nikauliza kulikoni wakati nauliza wakawa wameshamuingiza kwenye Hiace nikaamua kwenda nae, kufika nikageuziwa kesi kuwa nimewazuia jamaa wasifanye kazi zao!

Ghafla ikaitishwa mahakama ya kizushi nikasomewa mashtaka tukapelekwa Urafiki Police nikatakiwa kulipa 50,000 na binadamu yangu nae alipe 50,000.

Tukalipa aiseeee dah

Wewe Mgambo kwa jina la Yusuph kama upo ujue bado nitalipiza kisasi tu muda ukifika! Namba yako bado ninayo labda iwe umebadilisha!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Udhaifu wangu ukiniudhi hafu ukanichekesha muda huo au nikacheka kwa lolote muda huo nikiwa nimekasirika. Nasahau kila kitu..
Nishashindwa kuweka kinyongo na mtu.
..
Ila second master alinitendea vibaya. Nilikua napenda sana Somo la Biolojia nimepiga msuli wee najua naenda kupiga A yangu vizuri tu. Ile naingia darasani tu akanitoa nje nikapewa adhabu ya kulima kisa sijamaliza Ada (ada ya St kayumba). Nililia sana.
Nililima nikaenda kuandika zimebaki 15 min. Nikaambulia 40.
 
Kufyatua tofali 2000 kwenye kichuguu kwa tsh 15000 ili nipate 8k ya kulipa Tuition ya form 4. Hafu sikupewa hata mia..
Inauma sana
 
Namba yake itakuwa banned tayari na anko Magu
Kuna Mgambo pale Ofisi za Serikali ya Mtaa Sinza! Mwaka 2011 alimkamata Binamu yangu kuwa hakua ametoa pesa ya taka! Huyu ndugu yangu (marehemu sasa) alikua na stationary nje pale Sinza secondary, ghafla nikatokea!

Nikauliza kulikoni wakati nauliza wakawa wameshamuingiza kwenye Hiace nikaamua kwenda nae, kufika nikageuziwa kesi kuwa nimewazuia jamaa wasifanye kazi zao!

Ghafla ikaitishwa mahakama ya kizushi nikasomewa mashtaka tukapelekwa Urafiki Police nikatakiwa kulipa 50,000 na binadamu yangu nae alipe 50,000.

Tukalipa aiseeee dah

Wewe Mgambo kwa jina la Yusuph kama upo ujue bado nitalipiza kisasi tu muda ukifika! Namba yako bado ninayo labda iwe umebadilisha!

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom