Capitano JF-Expert Member Joined Apr 7, 2011 Posts 1,959 Reaction score 1,635 Jan 2, 2012 #1 Aaahh nilikuwa natania tu
F Fraddle b JF-Expert Member Joined Nov 20, 2011 Posts 222 Reaction score 20 Jan 2, 2012 #2 Lakini kama nitapata nauli nitakuja kukuona....mjomba
chapaa JF-Expert Member Joined Feb 19, 2008 Posts 2,349 Reaction score 206 Jan 2, 2012 #3 ni mzee yusuf au???
Capitano JF-Expert Member Joined Apr 7, 2011 Posts 1,959 Reaction score 1,635 Jan 3, 2012 Thread starter #4 Wakazi wa Kigamboni, vidole hivyo mmeviona?
Vinci JF-Expert Member Joined Jul 6, 2009 Posts 2,637 Reaction score 675 Jan 3, 2012 #5 alikuwa anaonyesha msisitizo mkuu...kama huna mia bee hakuna kupanda kivuko piga mbizi.:smash:
Capitano JF-Expert Member Joined Apr 7, 2011 Posts 1,959 Reaction score 1,635 Jan 3, 2012 Thread starter #6 Vinci said: alikuwa anaonyesha msisitizo mkuu...kama huna mia bee hakuna kupanda kivuko piga mbizi.:smash: Click to expand... Khaaa yaani msisitizo kama tangazo la tigo!!!!!!!
Vinci said: alikuwa anaonyesha msisitizo mkuu...kama huna mia bee hakuna kupanda kivuko piga mbizi.:smash: Click to expand... Khaaa yaani msisitizo kama tangazo la tigo!!!!!!!
Mnyamahodzo JF-Expert Member Joined May 23, 2008 Posts 1,943 Reaction score 1,015 Jan 3, 2012 #7 Capitano said: View attachment 44483 Click to expand... Heh he hee! Shutu!! Mnaloo. ninyi mlifikiri kukaa Kigamboni ni raha. Kama huna mia mbili piga mbizi hadi ng'mbo ya pili.
Capitano said: View attachment 44483 Click to expand... Heh he hee! Shutu!! Mnaloo. ninyi mlifikiri kukaa Kigamboni ni raha. Kama huna mia mbili piga mbizi hadi ng'mbo ya pili.
ATUGLORY Senior Member Joined Mar 16, 2011 Posts 166 Reaction score 27 Jan 3, 2012 #8 Capitano said: Aaahh nilikuwa natania tu View attachment 44483 Click to expand... Baelezee magufuli, wametuchosha kung'ang'ania JIjini wakati hawana hata mia mbili ya kupanda kivuko, ENDELEA KUSISITIZA KAMA HAWANA MIA MBILI WAJIUNGE SEKTA YA KUPIGA MBIZI, AU WAPISHE JIJI.
Capitano said: Aaahh nilikuwa natania tu View attachment 44483 Click to expand... Baelezee magufuli, wametuchosha kung'ang'ania JIjini wakati hawana hata mia mbili ya kupanda kivuko, ENDELEA KUSISITIZA KAMA HAWANA MIA MBILI WAJIUNGE SEKTA YA KUPIGA MBIZI, AU WAPISHE JIJI.
Dotworld JF-Expert Member Joined Aug 10, 2011 Posts 4,035 Reaction score 3,784 Nov 8, 2012 #9 Mnyamahodzo said: Heh he hee! Shutu!! Mnaloo. ninyi mlifikiri kukaa Kigamboni ni raha. Kama huna mia mbili piga mbizi hadi ng'mbo ya pili. Click to expand... Teh! teh! teh! Mnyamahodzo ... unakaa uswazi nini? ...
Mnyamahodzo said: Heh he hee! Shutu!! Mnaloo. ninyi mlifikiri kukaa Kigamboni ni raha. Kama huna mia mbili piga mbizi hadi ng'mbo ya pili. Click to expand... Teh! teh! teh! Mnyamahodzo ... unakaa uswazi nini? ...