jamani startime mbona mnatufanyia hivi?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani startime mbona mnatufanyia hivi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Asango, Apr 25, 2012.

  1. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naendelea kusikitishwa na kampuni ya startym ambayo inatupatia huduma,leo eneo linalotuzunguka limekata mawasiliano ukipiga customer care wanakuambia chukua remote weka kwenye siginal geuzia antena mlimani.unatumia antena ya aina gani! Hv jamani km huduma naipata kila siku leo unaniambia nigeuzie antena mlimani inakuweje,nikajaribu kumweleza sio tatizo langu peke yangu, hata wengine katika eneo hili wanatatizo hilo anakuwa mkali.kwa nini lakini hamjali wateja wenu?km kuna wenye tatizo km hili tufanyeje?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    We upo maeneo gani mkubwa?
    Mi hapa naangalia serie A kupitia channel kunfu, nikisubiria uefa kupitia UBC
     
  3. k

    kanganyoro Senior Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo tabu ya mchina, nunua dstv
     
  4. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 20,506
    Likes Received: 11,766
    Trophy Points: 280
    Hio huwa inatokea sana,geuza antennae yako search channels upya(sometimes zaidi ya mara 5!) Utazishika tena
     
  5. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ndo nn sana, afu mnajiita mko kwny digitali? Mambo yote DSTV, achana na michina hyo.
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ucjali hyo ndiyo digital ya bongo we fata maelekezo unayo pewa wanakuwa wakali maana wanaona uelewi unatumia digital ya bongo
     
  7. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hama huko uliko njoo huku dstv
     
  8. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 20,506
    Likes Received: 11,766
    Trophy Points: 280
    Unafikiri watu hawajui ubora wa DSTV?
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Naskia Zuku nayo sio mbaya.
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,550
    Likes Received: 1,159
    Trophy Points: 280
    Hata Zuku leo nayo inaonyesha kama vile zile CD za Mwenge kituoni,naona vivuri tu ni kama terminator na mikwaruzo na kukwama kwa picha kama TBC vZUKU nao wameshalewa sifa,wameshaanza ''kulitia maji tembo''
     
Loading...