Jamani Mwenzenu sijamwelewa Zitto Z. Kabwe

Jamani Mwenzenu sijamwelewa Zitto Z. Kabwe

JFKAMANDA

Senior Member
Joined
Sep 1, 2013
Posts
122
Reaction score
45
Jamani wanajamvi kutokana na kuwa nimesikiliza na nimerudia kuisikiliza sauti ya MB.Z.Z.Kabwe hata hivyo imeniwia vigumu sana kumwelewa Mh.
Wanajamvi wa Jf nisaidieni kupata kauelewa juu ya huyu mwenzetu wa CDM.

NILIVYO MWELEWA MM NI KWAMBA KAZI ALIYOTUMWA NA CCM BADO HAIJA ISHA KWA HIYO BADO ANAHITAJI MDA KUISAMBARATISHA CDM hilo ni moja

La pili KWA SASA AKIACHIA NGAZI KWA KUTIMULIWA NA CDM ULAJI WAKE UTASHUKA SANA NA BAADAE ATAKOSA SUPPORT YA WATU WAKE WANAMPA KIBURI KWA SASA.

tatu ni ANAHOFIA NGUVU YA CDM KUNYAGANYWA, ANAOGOPA KUPOTEZA JIMBO LAKE KIMCHEZO KWANI AKIHAMIA CHAMA CHA CCM ATAPIGISHWA CHINI NA WANANCHI WA KIGOMA KASKAZINI.

Nyongeza Mh.Z.z.Kabwe Acha kuwa popo nyooka kama wewe ni ndege uwe ndege kama we mnyama uwe mnyama.

N.B chama cha CHADEMA kimchunguze zaidi Zitto kwani ni moto wa ukaa ulikaa ndani ya nguo kuna siku itatoboa nguo na kujitokeza nje.

Nawasilisha
 
Sasa hujaelewa halafu unatoa conclusions? Haya rudi kamalizie kiroba chako.
 
Jamani wanajamvi kutokana na kuwa nimesikiliza na nimerudia kuisikiliza sauti ya MB.Z.Z.Kabwe hata hivyo imeniwia vigumu sana kumwelewa Mh.
Wanajamvi wa Jf nisaidieni kupata kauelewa juu ya huyu mwenzetu wa CDM.

NILIVYO MWELEWA MM NI KWAMBA KAZI ALIYOTUMWA NA CCM BADO HAIJA ISHA KWA HIYO BADO ANAHITAJI MDA KUISAMBARATISHA CDM hilo ni moja

La pili KWA SASA AKIACHIA NGAZI KWA KUTIMULIWA NA CDM ULAJI WAKE UTASHUKA SANA NA BAADAE ATAKOSA SUPPORT YA WATU WAKE WANAMPA KIBURI KWA SASA.

tatu ni ANAHOFIA NGUVU YA CDM KUNYAGANYWA, ANAOGOPA KUPOTEZA JIMBO LAKE KIMCHEZO KWANI AKIHAMIA CHAMA CHA CCM ATAPIGISHWA CHINI NA WANANCHI WA KIGOMA KASKAZINI.

Nyongeza Mh.Z.z.Kabwe Acha kuwa popo nyooka kama wewe ni ndege uwe ndege kama we mnyama uwe mnyama.

N.B chama cha CHADEMA kimchunguze zaidi Zitto kwani ni moto wa ukaa ulikaa ndani ya nguo kuna siku itatoboa nguo na kujitokeza nje.

Nawasilisha

Kamanda naona umeamua kuitafsiri hotuba ya Zitto ili iendane na matakwa ya Mbowe.
 
Kamanda naona umeamua kuitafsiri hotuba ya Zitto ili iendane na matakwa ya Mbowe.

Sijaitafsiri chochote ila jamaa Zitto anauma na kupuliza kwa faida yenu ccm so hatutaki unafiki kama anataka kuhama ahame tuu kwani huyu akibakia ndani ya CDM ndie ataimaliza kwa tamaa zake
 
Sasa hujaelewa halafu unatoa conclusions? Haya rudi kamalizie kiroba chako.

Wapi nimetoa conclusion? Kama sio cha arusha kinapanda kwako?
Mm nimetoa maoni jinsi nilivyoielewa hotuba yake msaliti
 
jamani wanajamvi kutokana na kuwa nimesikiliza na nimerudia kuisikiliza sauti ya mb.z.z.kabwe hata hivyo imeniwia vigumu sana kumwelewa mh.
Wanajamvi wa jf nisaidieni kupata kauelewa juu ya huyu mwenzetu wa cdm.

Nilivyo mwelewa mm ni kwamba kazi aliyotumwa na ccm bado haija isha kwa hiyo bado anahitaji mda kuisambaratisha cdm hilo ni moja

la pili kwa sasa akiachia ngazi kwa kutimuliwa na cdm ulaji wake utashuka sana na baadae atakosa support ya watu wake wanampa kiburi kwa sasa.

Tatu ni anahofia nguvu ya cdm kunyaganywa, anaogopa kupoteza jimbo lake kimchezo kwani akihamia chama cha ccm atapigishwa chini na wananchi wa kigoma kaskazini.

Nyongeza mh.z.z.kabwe acha kuwa popo nyooka kama wewe ni ndege uwe ndege kama we mnyama uwe mnyama.

N.b chama cha chadema kimchunguze zaidi zitto kwani ni moto wa ukaa ulikaa ndani ya nguo kuna siku itatoboa nguo na kujitokeza nje.

Nawasilisha


subiri fadhila utapewa ubunge wa vti maalum na mbowe lakini sharti mkutane guest au lodge chumba namba 07
 
subiri fadhila utapewa ubunge wa vti maalum na mbowe lakini sharti mkutane guest au lodge chumba namba 07

Wewe Kijana unaumwa kweli angalia maneno unayoyaongea.
Hujui kama unaongea na nani hivyo.
Pia Mungu akusaidie ubadilike kwani una mawazo ya kishetani.
 
kweli ata mimi ckumuelewa japo alijitahidi kuongea mengi, hasa mkumbo alikili kuandaa mkakati zitto akiwa muhusika mkuu mm cha ajabu eti hajui, na kwanini km mlikuwa na malengo mazuri mfanye kwenye mitandao?
 
Zito z. Kabwe hana lake
Ku2mika kwake kumemponza.
 
Jamani wanajamvi kutokana na kuwa nimesikiliza na nimerudia kuisikiliza sauti ya MB.Z.Z.Kabwe hata hivyo imeniwia vigumu sana kumwelewa Mh.
Wanajamvi wa Jf nisaidieni kupata kauelewa juu ya huyu mwenzetu wa CDM.

NILIVYO MWELEWA MM NI KWAMBA KAZI ALIYOTUMWA NA CCM BADO HAIJA ISHA KWA HIYO BADO ANAHITAJI MDA KUISAMBARATISHA CDM hilo ni moja

La pili KWA SASA AKIACHIA NGAZI KWA KUTIMULIWA NA CDM ULAJI WAKE UTASHUKA SANA NA BAADAE ATAKOSA SUPPORT YA WATU WAKE WANAMPA KIBURI KWA SASA.

tatu ni ANAHOFIA NGUVU YA CDM KUNYAGANYWA, ANAOGOPA KUPOTEZA JIMBO LAKE KIMCHEZO KWANI AKIHAMIA CHAMA CHA CCM ATAPIGISHWA CHINI NA WANANCHI WA KIGOMA KASKAZINI.

Nyongeza Mh.Z.z.Kabwe Acha kuwa popo nyooka kama wewe ni ndege uwe ndege kama we mnyama uwe mnyama.

N.B chama cha CHADEMA kimchunguze zaidi Zitto kwani ni moto wa ukaa ulikaa ndani ya nguo kuna siku itatoboa nguo na kujitokeza nje.

Nawasilisha

Alaaa! Kumbe bado unaamini mkumbo alihongwa laki mbili!!! Ila ile account iliyo daiwa ni ya usalama wa taifa ni ya kikundi cha wajasiriamali, haijawahi fikisha shilingi milioni moja
 
sikutegemea kama na wewe huwa unavuta bange...kitu ushasema ujaelewa ila umetoa maelezo kama ulimuelewa vile..BIG RESULT DIVISION 5

#kunjani kuti
 
Utawala bora hautaki mimi kutumia nafasi yangu ya uenyekiti wa P.A.C kulinda chama changu, huku nikionea vyama vingine"
zitto
 
Utawala bora hautaki mimi kutumia nafasi yangu ya uenyekiti wa P.A.C kulinda chama changu, huku nikionea vyama vingine"
zitto
 
Wapi nimetoa conclusion? Kama sio cha arusha kinapanda kwako?
Mm nimetoa maoni jinsi nilivyoielewa hotuba yake msaliti

Sasa si ulisema hujamuelewa?? Hayo maoni ya ulivyomuelewa umeyatoa wapi??? Asiyejua akinyamaza uonekana anajua... Ungenyamaza tu
 
kweli ata mimi ckumuelewa japo alijitahidi kuongea mengi, hasa mkumbo alikili kuandaa mkakati zitto akiwa muhusika mkuu mm cha ajabu eti hajui, na kwanini km mlikuwa na malengo mazuri mfanye kwenye mitandao?

Kwenye mitandao hakuweka kitila... uliwekwa na walioupora.
 
Pombe na bangi siyo nzur.nakushaur uache hzo nonsense
 
Back
Top Bottom