Jamani "Masaburi" ni nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani "Masaburi" ni nini?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Ta Muganyizi, Dec 28, 2011.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Wanajamvi imebidi niulize maana katika jukwaa letu hili kila mara naona neno masaburi linatumika sana lakini bahati mbaya nimekuwa nikilielewa kutokana na jinsi lilivyotumika. Leo katika mada moja mchangiaji mmoja kasema hivi...... kweli nyani haoni masuburi yake" badala ya nyani haoni kundule. Sasa nauliza Masaburi = na makalio au kundule? Msaada jameni

    [​IMG] MtamaMchungu

    Today 18:06
    #16 [​IMG] [​IMG] JF Senior Expert Member Array


    Join Date : 10th April 2011
    Posts : 396
    Rep Power : 317


    [h=2][​IMG] Re: CCM jamani![/h]
    Hawa magamba si ndio wanapenda sana kutema mapovu humu kuhusu ofisi za CDM? Kweli nyani haoni masaburi yake, tena kwa hili ya Magamba makubwa kama ya tembo.

    Ushahidi huo jamani masaburi ni nini?​
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,337
    Likes Received: 14,605
    Trophy Points: 280
    mtafute Rejao u muulize
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Ni mmilik wa shule huko chanika na meya wa jiji la Dar
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Kuna thread nilianzisha ya kutaka kujua maana ya hili neno.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    masaburi yanafunika camerun, nadhani umenielewa!
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [​IMG]au [​IMG]
     
  7. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 878
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    eeeh! hayo ndo masaburi.
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Mr Nashukuru sana
     
  9. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,537
    Likes Received: 1,436
    Trophy Points: 280
    Masaburi ni Jina la Mtu! kama lilivyo Muganyizi.
    Na hilo neno katika methali yako limewekwa ili kulazimisha kwa kusudi lichukue maana ya neno ''Kundule''
    Sababu Kubwa la Huyo mwenye jina kuwaita wabunge wa Dar es slaaam Wanafikiri kwa Kutumia Makalio..
    Gumzo lake likawa Kubwa na kuchukua nafasi ya Makalio au Kundule ligeuke Masaburi... Njia mojawapo ya Lugha kukuwa.
    kaoge ule ukalale.....

    Mods Funga hii Thread... Inajaza tu yalishazungumziwa haya siku za Nyuma...

    Mkuu search Thread za Nyuma ujieleweshe na uburudike.
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni kishtobe.
     
  11. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Kiongozi nashukuru ila kama kila kilichosemwa nyuma hakirudiwa somo la History lifutwe.... kama kama ulikuwa mkubwa na unaijua JF wengine ndo wanaifahamu.
     
  12. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,537
    Likes Received: 1,436
    Trophy Points: 280
    Duh! Pole pole Mkuu Basi
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Matakoooo
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ni kiungo ambacho wapumbavu na Wana CCM wengi wanatumia kufikiri!Kipo sehemu za nyuma,na kinatumika pia kutoa mabaki ya chakula ambacho hakijameng'enywa nje ya mwili!
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu
     
  16. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo masaburi sio ku.ndu ni t.ako
     
Loading...