Jamani Jirani yangu huyu!

Sawa ndugu yangu cntolipiza kisac
 
Safi sana inabidi umshukuru jirani yako huyo kwa kukupa mbolea bule bila malipo
yoyote na ua wako utastawi ile mbaya, kwakuwa nifamilia nzima utakuwa na mbolea ya kutosa ongeza bustani ya mboga mboga hapo kwako, timiza ahadi za kilimo kwanza.
 
kweli kakukera, naomba nikusaidie ku log off.... NALOG OFF kwaniaba ya washawasha...lol
 

red n bolded: Huenda walikuwa wanafanya zindiko maana hiyo 'syncronization' ya whole family kupata haja kubwa at a go sio kawaida. Hebu angalia upya huo ubunifu wako then ulete upya hiyo maneno.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…