Jamani hebu kuweni makini mnapoomba kazi jamani khaaa!!!

Jamani hebu kuweni makini mnapoomba kazi jamani khaaa!!!

Vituka

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Posts
2,269
Reaction score
1,269
Mnakosa kazi kwa uzembe tena wa hali ya juu! Hivi ukiona job advert cha kwanza unachofikiria ni nini? Kama mawazo yako siku zote yalikuwa ni kutuma cv yako na vyeti naomba kuanzia leo ubadilike!!Soma na uelewe application instructions!!Mtu umeambiwa utume cv tu au email of interest wewe unatupia kila kitu hadi cheti chako cha darasa la saba!!!

Kama wewe ni mwana JF tafadhali zingatia application instructions (msaidie na ndugu yako pia).


 
Asante Walimweusi kwa ushauri wako, job seekers sometimes we became desperate!.
Ujumbe umefika!
 
hhhaaaa kumbe ndio maana nilikosa pale karibu na magogoni
 
Formality ya jobs application requirement nyingi zipo hivo,unatupia cv,vyeti na other your supporting docs. So mazoea hayo ndo yanayotuponza sie job seekers wengi. Ila kaka Walimweusi ujumbe wako umefika.
 
Sometimes mtu unakuwa huelewi kwamba unatakiwa utume CV tu, unatupia kila kitu. Tutajirekebisha mkuu.
 
Mh! Mkuu mtoa mada umetugombeza! Eti "khaa"
 
The funny thing is I have never got a job I did send my CV, instead I am just being called to start a job,
 
Wengi sana wanaangushwa na hili, na waajiri wengi wa leo hawaamini mavyeti,interview inacheza ndani ya job description
 
Aiseee....

Ni kweli applicants wengi hawajipangi kabla ya kufanya applications. Unakuta mtu kaweka makorokocho mengi mpaka vyeti vya TYCS, ukiangalia tu applications ilivyokuwa organized inakatisha tamaa kabisa. Mkumbuke kuwa siku hizi hakuna mtu mwenye muda wa kupitia kila kitu, hivyo ni vizuri kuwa well organized wakati una submit applicationa. Fuata maelekezo mwajiri anataka utume nini. over
 
Ni kweli kabisa,pia hata umakini hawana. Nishawahi kutoa tangazo zoom,halafu applicant amenifowadia CV kwenye e mail aliyotuma toka anaanza kuomba kazi,yaani inavyooshesha mail hiyohiyo ye kazi yake ni kufowadi wala hafanyi editing.Halafu analalamika anakosa kazi.Na ni graduate toka moja kati ya vyuo vinavyoheshimiwa hapa bongo.
 
I am very disappointed na baadhi ya job seekers! Yaani unapokea applications 50 na hakuna hata mmoja aliyefuata application instructions! Wengine eti wana MA kweli jamani?? Ujue waajiri wengi hawaangalii GPA yako, wanaangalia uwezo wako Wa kufanya kazi! Sasa Kama hata huwezi kusoma na kuelewa nini mwajiri anataka ufanye kutuma maombi yako unategemea nn? Kwa kweli tuweni makini Sana jamani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom