Jamani bado sijapata mke

to be

JF-Expert Member
Aug 8, 2016
235
250
Hadi leo hii bado kutokana na sababu mbalimbali na mojawapo ni kutokuwa serious kwa baadhi ya wahusika, nina miaka 30 na ni vyema zaidi mtarajiwa aka chini ya hapo.

Aliyeko tayari karibu PM tuongee na mengineyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom