Jamaa noma..kampiga chini..

sarikoki

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Posts
1,194
Reaction score
721
Kampa lifti sister duu, wameenda umbali kama mita 200 ,simu ya sister duu inaita.... anapokea , ''hi switie niko kwenye daladala ngoja nikifika ntakupigia''. Ile amekata tu simu jamaa kapaki GX 100 pembeni akamwambia nikihesabu mpaka tatu uwe umepiga chini..... demu akawa kama anataka kujitetea... Jamaa akamkatiza kwa sauti '' PIGA CHINIIIII......USINIPOTEZEE MDA MAMAAA'' demu aliruka kwenye gari mbio.
Yamemkuta mshikaji hapa ofisini leo asubui.
 
Kumbe kuita gx 100 daladala kosa eeeh.....
Kwani daladala lazima iwe coaster au hiace ?
 
Mwongo huyo kawadanganya!, hayo yalikua mawazo tu ila hakufanya hivyo. Wanaume kwa wanawake tuna huruma ya moyoni, (msiulize eti mbona basi tunawapiga, ni mapenzi!)
 

Nafikiri huyo dada hakuwa na lengo la kudharau gari ya huyo kaka kwa kuliita daladala, ila lengo lake labda alihisi kuongea mambo ya mahusiano na mwanaume mwingine huku akiwa kapewa lifti na mwanaume mwingine lingekuwa jambo ambalo si jema hivyo akaona labda amkatishe mazungumzo huyo sweetie wake kwa kumwambia yuko kwenye daladala.

Ila all in all, uongo si jambo jema hata kidogo.
 
Bora yangu daladala for life.
Cha mtu m.v.
 
duh!!jamaaa kauzu zaidi ya dagaaaaaaaaaa hahahahaha
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…