Jamaa akataliwa sababu kavaa condom.

faraday

Member
Nov 27, 2013
38
0
Habari za Asubuh wana jf. Mi nataka kufaham juu ya hili jambo. Jamaa kamtongoza House girl wao.H/g akakubal, pind jamaa alipotaka kugegeda akavaa CONDOM lakin dem akakataa kugegedwa kwa condom eti kwamba kondom za kisasa zina H.I.V VIRUS. Dem akataka agegedwe bila condom kwa kua dem ana muamin jamaa (mtoto wa boss wake). Je madai ya dem yana ukwel wowote??
 

kabanga

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
36,740
2,000
kuna jamaa yangu alikataliwa nae akambiwa dini haitaki... jamaa kuchomeka mimba?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom