Mbunge wa Lang’ata, Phelix Odiwuor maarufu kama Jalang’o, amesema yuko tayari kushindana na Winnie Odinga katika mbio za Seneta wa Nairobi za 2027.
Jalang’o alitoa kauli hiyo Oktoba 15, 2026, baada ya Winnie kutangaza azma yake ya kuwania kiti hicho. Kupitia ujumbe wake mitandaoni, alisema, “To the wire, I’m ready!”
Winnie, ambaye ni Mbunge wa Bunge la Afrika Mashariki (EALA), alisema ameamua kuwania kiti hicho huku Seneta wa sasa, Edwin Sifuna, akitajwa kuangazia nafasi nyingine za kisiasa.
Jalang’o alitangaza nia ya kuwania kiti hicho Februari 2026, akijiandaa kwa uchaguzi mkuu wa 2027.
Vyanzo: The Eastleigh Voice na The Star