jalada la Mkulo latua kwa Hoseah | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jalada la Mkulo latua kwa Hoseah

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, May 22, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,299
    Likes Received: 14,547
    Trophy Points: 280
    Mazingaumbwe yanaendelea ama watafanya kweli? ...naona ilimradi siku ziende na msharara uingie at the end of the day ....mtajaza

     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,945
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    Haaahaaa! Mambo ya kiini macho haya...ngoja tuone movie hii itaishia vipi.
     
  3. fukunyuku

    fukunyuku Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii kweli movie, tena ya kihindi, stelling Sunil Shetty!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Karne hii ya Science na Technology, karne ya facebook na twitter, karne ya blogs na jamii forums bado utasikia 'jalada limefika' as if ni contaner la nguo!

    Naamini siko peke yangu kusema kama taifa tunatapungukiwa sana kama TAKUKURU itafutwa!.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    BINAFSI NAFANANISHA HOSEA NA KABURI.... yakishafika kwake ndio mwisho wa safari

    i am not expecting anything
     
Loading...