Jackline wolper na wema kumwagwa steps awards


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,209
Likes
6,651
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,209 6,651 280
Wasanii classic,next level na wenye majina makubwa apa bongo,wema sepetu na jackline wolper wamemwagwa kwenye kinyang'anyiro cha muigizaji bora wa kike,waliokuwa wanawania tuzo za mwigizaji bora wa kike ni odama,riyama,aunt ezekiel, irene uwoya na wastara ambapo tuzo hiyo ilikwenda kwa irene uwoya..
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
184
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 184 160
Hongera kwa aliyeshinda....
 
Marichury

Marichury

Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
99
Likes
0
Points
0
Marichury

Marichury

Member
Joined Jun 17, 2013
99 0 0
naona baada ya ban uko bize kupost!!!!

Jifunze kuandika vizuri!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,414
Likes
982
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,414 982 280
mauzo yamekua mengu kuliko kupiga kazi hahaha
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,516
Likes
18,105
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,516 18,105 280
kwangu Mimi Riyama alistahili kuchukua tuzo.!!
 

Forum statistics

Threads 1,272,602
Members 490,036
Posts 30,454,852