Itakuwa aibu kubwa kwa Jeshi la Polisi kuwapiga mabomu BAVICHA


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,732
Likes
2,290
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,732 2,290 280
napenda kusema ni vizuri tena inapendeza kuwaunga polisi katka UTII WA SHERIA BILA SHURUTI.

naunga mkono tamko la polisi kupiga marufuku nikutano yote ya kisiasa nje au ndani.

polisi kwa weledi waliweza kuzuia mkutano wa Act pia ndani ya makaomakuu ya chama.


polisi kwa mabomu na nagari ya kuwasha walizuia mkutano wa chadema kule kahama pia mbowe kukatazwa kuwapa hi masela wa kitaa.

pia polisi kwa weledi wakazuia mahafali ya wanachadema kule Dodoma,moshi nk.

HOJA YANGU TUNAOMBA BAVICHA KAMA POLISI JAMII WAUNGWE MKONO KUZUIA UVUNJAJI WA TAMKO LA POLISI AMBAPO TAREHE 23 JULAI KUNA TUKIO LA KISIASA.


TUNAWAOMBA POLISI KUTUMIA POLISI JAMII(wananchi=bavicha) kushirikiana ili kuzuia uvunjifu wowote wa agizo la jeshi la polisi.

NAUNGA MKONO UTII WA SHERIA BILA SHURUTI.

CCM WATII SHERIA ZA JESHI LA POLISI BILA SHURUTI WAAIRISHE MKUTANO WAO MPAKA POLISI WATAKPORUHUSU MIKUTANO YA KISIASA.
 
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
1,367
Likes
1,005
Points
280
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
1,367 1,005 280
Wafanye shughuli za siasa mpaka itakapofika 2020.
Lakini jinsi ninavyo lielewa jeshi letu la polisi watasema amani imetulia kwa hiyo wameruhusu ya CCM kwa kibali maalum na Chadema wakijaribu kuomba kibali watanyimwa.
 
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
1,367
Likes
1,005
Points
280
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
1,367 1,005 280
Mtakuja kwenye meza ya mazungumzo mkiwa na bendeji na plaster,HAPA KAZI TU
Kwa kuwa ni kazi ya mwendokasi na kukurupuka ovyo ovyo.
 
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
1,367
Likes
1,005
Points
280
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
1,367 1,005 280
Hivi anazungumzia nini, cjamwelewa
Lazima utashindwa kuelewa maana serikali yenu inapenda kutoa maagizo bila kuangalia mbele.

Kila siku wanawaza jinsi ya kuwakomoa wapinza sasa simlikataa siasa zifanyike mpaka ifikapo 2020.
 
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
3,556
Likes
1,148
Points
280
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
3,556 1,148 280
napenda kusema ni vizuri tena inapendeza kuwaunga polisi katka UTII WA SHERIA BILA SHURUTI.

naunga mkono tamko la polisi kupiga marufuku nikutano yote ya kisiasa nje au ndani.

polisi kwa weledi waliweza kuzuia mkutano wa Act pia ndani ya makaomakuu ya chama.


polisi kwa mabomu na nagari ya kuwasha walizuia mkutano wa chadema kule kahama pia mbowe kukatazwa kuwapa hi masela wa kitaa.

pia polisi kwa weledi wakazuia mahafali ya wanachadema kule Dodoma,moshi nk.

HOJA YANGU TUNAOMBA BAVICHA KAMA POLISI JAMII WAUNGWE MKONO KUZUIA UVUNJAJI WA TAMKO LA POLISI AMBAPO TAREHE 23 JULAI KUNA TUKIO LA KISIASA.


TUNAWAOMBA POLISI KUTUMIA POLISI JAMII(wananchi=bavicha) kushirikiana ili kuzuia uvunjifu wowote wa agizo la jeshi la polisi.

NAUNGA MKONO UTII WA SHERIA BILA SHURUTI.

CCM WATII SHERIA ZA JESHI LA POLISI BILA SHURUTI WAAIRISHE MKUTANO WAO MPAKA POLISI WATAKPORUHUSU MIKUTANO YA KISIASA.
Kwa wale wzpinda muumivi wakashirikk
 
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
6,162
Likes
1,897
Points
280
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
6,162 1,897 280
Mtakuja kwenye meza ya mazungumzo mkiwa na bendeji na plaster,HAPA KAZI TU
Kwako amri halali ya polisi kuzuia mikutano ya yote ya siasa, haina maana tena?
 
K

kariankei

Senior Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
162
Likes
29
Points
45
Age
28
K

kariankei

Senior Member
Joined Jun 25, 2016
162 29 45
Upendeleo wakisema wamezoea hao
 
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,510
Likes
1,581
Points
280
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,510 1,581 280
MUNGU akipenda Tarehe 23 nitakuwa PEMBA nakula UROJO ,
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
tunaomba CCM watii sheria bila shuruti...
 
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,100
Likes
2,103
Points
280
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,100 2,103 280
sheria zinafanya kazi kwa wapinzani tu
 
D

Dr Akili

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,955
Likes
2,071
Points
280
D

Dr Akili

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,955 2,071 280
Sasa watu kama hawajui kwamba kuna chama tawala na vyama vya upinzani ni hatari tupu. Yaani chama kinachotawala unakilinganisha na chama kinachotawaliwa. Yaani anayetawaliwa anakosa adabu na heshima kwa mtawala halafu anategemea asipate adhabu kali. Eti demokrasia ni kuruhusu watu wakose adabu na heshima kwa watawala. Eti uhuru wa kuongea uliotajwa kwenye katiba ni uhuru wa kuropoka.

Wananchi katika uchaguzi mkuu wa 2015 walikichagua CCM kuwa chama tawala hadi 2020. Hivyo ni wajibu wa polisi kuhakikisha kuwa CCM inatawala kama ambavyo wananchi walichagua.

Ni obvious atakayetaka kuleta fyoko fyoko kuzuia mkutano mkuu wa chama tawala atajuta maishani yake yote. Atakachokipata ni zaidi ya kile cha mwandishi wa kifaru!!!
 
kinguo

kinguo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
434
Likes
302
Points
80
Age
47
kinguo

kinguo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
434 302 80
Sasa watu kama hawajui kwamba kuna chama tawala na vyama vya upinzani ni hatari tupu. Yaani chama kinachotawala unakilinganisha na chama kinachotawaliwa. Yaani anayetawaliwa anakosa adabu na heshima kwa mtawala halafu anategemea asipate adhabu kali. Eti demokrasia ni kuruhusu watu wakose adabu na heshima kwa watawala. Eti uhuru wa kuongea uliotajwa kwenye katiba ni uhuru wa kuropoka.

Wananchi katika uchaguzi mkuu wa 2015 walikichagua CCM kuwa chama tawala hadi 2020. Hivyo ni wajibu wa polisi kuhakikisha kuwa CCM inatawala kama ambavyo wananchi walichagua.

Ni obvious atakayetaka kuleta fyoko fyoko kuzuia mkutano mkuu wa chama tawala atajuta maishani yake yote. Atakachokipata ni zaidi ya kile cha mwandishi wa kifaru!!!
Naona unahemkwa na buku mbili. Eti fyoko. Kasema nani mikutano ya siasa mpaka 2020. Tatizo Lumumba mnafikiria chini ya pua mkasahau kwamba mikutano inawahusu wapinzani tu. Sasa wa kwenu huo hapo nendeni muone mnavyotaka kutuletea fujo eti kisa nyinyi ndio mko madarakani. Madaraka gani ya wizi tu. Kama Mungu anawaona ipo siku mtapigwa pigo ambalo hamtakuja kulisahau maisha yenu yote.
 

Forum statistics

Threads 1,236,310
Members 475,050
Posts 29,253,817